Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Kính gửi các bác,
Tình hình là ông già em có nhờ "kỹ thuật viên" cá nhân của ông để thay cái DVD mới cho có Vietmap, bluetooth gì gì ấy. Tuy nhiên, "kỹ thuật viên" sau vài ngày hì hục đã là hỏng luôn các DVD hiện có, theo lời "kỹ thuật viên" thì đã hỏng cái mainboard cmnr!. Hic
Nhờ các bác tư vấn giúp em để em thay cái mới ạ.
Kém theo đây là thông số kỹ thuật và cái hình loại DVD của xe.
Hư DVD - Không hiển thị, không nghe FM, CD...

Tập Lái
6/11/14
29
9
8
tp hcm
Bác tháo đầu chụp cho em mấy cái giắc phía sau, em order cho bác, mấy ẻm Teana mổi thứ 1 kiểu ko ai giống ai

• Like
Reactions: tranthienminh
Hạng B2
11/7/10
123
14
18
OS Đà Nẵng
Kính gửi các bác,
Tình hình là ông già em có nhờ "kỹ thuật viên" cá nhân của ông để thay cái DVD mới cho có Vietmap, bluetooth gì gì ấy. Tuy nhiên, "kỹ thuật viên" sau vài ngày hì hục đã là hỏng luôn các DVD hiện có, theo lời "kỹ thuật viên" thì đã hỏng cái mainboard cmnr!. Hic
View attachment 542115

Bác cho em hỏi bác đặt cái lót chân ở đâu đây bác, có vừa vặn ko?

Hạng B1
15/12/12
55
16
8
Ca này bác tự tháo ở nhà, kiểm tra trước xem thế nào, không táy máy được thì vác qua mấy ông chuyên sửa hàng điện

Hạng B2
11/7/10
123
14
18
OS Đà Nẵng
Kính gửi các bác,
View attachment 542115

Bác cho hỏi đã xử lý được vụ DVD chưa bác?
xe em cũng bị và muốn thay mới