Thảo Luận Hư vòi bánh xe ....

Hạng C
13/10/12
747
627
93
Chào các bác em siết nắp vòi lôi cả cái ruột cua cái vòi... Vậy là sao các bác

Hạng C
13/10/12
747
627
93
chạy ra vá võ thay chứ sao, lâu quá ko thấy dặn cafe ,hôm tết lấy có 1kg mà bác Huy giao tận tay luôn :)
Chào bác T DUC chúc bác năm mới vạn sự như ý.....mấy lần bác Huy cũng giao tận tay cho em nên không nhờ bác giúp....he...he..

Hạng C
13/10/12
747
627
93
Em thấy lạ lạ vì xe 2b muốn tháo ruột vòi phải có dụng cụ vặn ra bằng ren....còn. Oto em không thấy ren vậy nó như thế nào....vậy hôm qua em không kiễm tra liệu xe em có bị xẹp vì áp suất làm bay luôn ruột cái vòi....em phân vân quá!Hôm qua hì hục lần đầu thay bánh xecua xong đem bánh xe bỏ vào vị trí treo bánh xecua sao không được?đành rinh lên xe vậy....em đuối quá....he...he..

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Em thấy lạ lạ vì xe 2b muốn tháo ruột vòi phải có dụng cụ vặn ra bằng ren....còn. Oto em không thấy ren vậy nó như thế nào....vậy hôm qua em không kiễm tra liệu xe em có bị xẹp vì áp suất làm bay luôn ruột cái vòi....em phân vân quá!Hôm qua hì hục lần đầu thay bánh xecua xong đem bánh xe bỏ vào vị trí treo bánh xecua sao không được?đành rinh lên xe vậy....em đuối quá....he...he..
Cái khoang bánh sơ cua nhỏ hơn kích thước bánh chính bác ơi. Muốn để được phải nong ra thui. Mà để tạm mang vá thì cho lên khoang hành lý là ổn thoai