Tập Lái
18/9/18
8
2
3
33
Có bác nào rành con xế mà bác Park Hang-Seo đang đang đi không ta? Hình như người Hàn chỉ xài đồ Hàn hay sao ấy nhỉ?

Huấn luyện viên đội tuyển U23 Việt Nam Park Hang Seo đi xe gì?

Hạng D
18/4/15
1.396
10.847
113
Vụ này a Dương làm pr cho Thaco thôi.
Ông Park có tài xế riêng và đi con S400, mấy việc này có trong thoả thuận hđ! Chi phí do VFF và tiền túi bầu Đức trả!
Tiền của VFF là từ NS, mà đó chính là tiền thuế chúng ta đóng!
Từ đó mà suy ra..

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Em đang đi con xe giống ông Park Hang Seo được tặng nè bác. Xe này là Kia Optima (thế hệ thứ 4 - thế hệ mới nhất) do tập đoàn Trường Hải lắp ráp và phân phối. Kia Optima là xe sedan thuộc phân khúc D (cùng phân khúc với Toyota Camry, Honda Accord, Nissan Teana, Mazda 6, Hyundai Sonata...) được phân phối tại VN với 3 bản: 2.0AT, 2.0ATH và 2.4 GT-Line. Xe Optima mà ông Park được tặng là bản 2.0ATH (xe em là bản 2.4 GT-Line) và mục đích Trường Hải tặng xe cho ông Park là để PR cho Optima đang có doanh số không tốt kéo dài triền miên.
Giá của Optima là thấp nhất phân khúc D so với các đối thủ, nhưng người Việt vẫn chưa tin tưởng vào con xe tiền tỷ của Kia nên doanh số của Optima rất thấp so với các đối thủ của mình.

Tập Lái
15/9/17
31
1
8
36
Chiếc của ổng với Camry chiếc nào chạy ngon hơn ta?
Optima tính ra ông Park đi chưa hợp lắm vì thiết kế khá bốc và hơi trẻ. Cỡ ông Park mà nếu đi Kia thì đi Rondo hay Sedona có vẻ hợp hơn.

Tập Lái
23/9/17
27
1
8
36
Quan trọng có tiền mua xe hay không thôi chứ xe hơi là ngon rồi. Em thích Quoris nhé. Nhìn đầu xenhư Aston Martin hay Maserati.

Tập Lái
24/8/18
13
0
1
37
Hyundai cũng của Hàn mà sao không tặng ổng 1 chiếc ta. Chiếc này thì ngang với Sonata nhưng đẹp và nhìn ngon hơn Sonata. Theo em là thế nhưng chưa đi thử nên không biết. Nói chung xe Kim Chi giờ đi ổn. Vợ thằng bạn em cũng vừa rước Morning về

Tập Lái
14/9/17
30
0
6
35
Tóm lại các bác đang bàn về bác Park hay bàn về xe Optima. Optima là xe phân khúc D, giá đâu đó 800 chai, chạy ngon hơn Sonata nhưng thua Camry. Hết!