Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Mới đi chơi về chụp cái HUD khoe anh em có vợ già.
Cái này em chụp bằng dt cùi mà lại bị ngược sáng ở bải xe ( trong tối hướng ra cửa sáng hơn ) , chưa dán film cho theo HUD luôn nha. Chụp ban ngày nữa. Mà đã rõ như thế, ban đêm đi rất long lanh các bác à. ( Cứ như là màn hình của máy bay chiến đấu. :)
Hiển thị đầy đủ các thông số , tốc độ, tua máy , số lít xăng , đặc biệt có 1 thông số anh em E46 trong forum cực kỳ quan tâm là hiển thị nhiệt độ máy mà không cần mở menu ẩn.
Rất tiện quan sát tốc độ cũn như các thông số khác mà không cần liếc xuống, ngước lên. Nếu đi tốc độ cao, 1s mất tập trung là nguy hiểm lắm à. Có các chức năng set để báo động khi đi quá tốc độ , nhiệt độ cao, xăng cộ ...( đạp ga lố chân nó tít tít... liền ). Nó có cả cuốn sách mà em lười quá chưa mò hết.

HUD cho E46 cùi chúi đây.

HUD cho E46 cùi chúi đây.

Cái đáng quan tâm là giá cả thì rẻ bèo các bác à. Chưa tới 1 lần đổ xăng đầy bình.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/1/14
181
119
43
Thủ Đức
Mình cũng mê món này, đi đường tỉnh cứ ngía xuống taplo để coi tốc độ hoài có cái này coi bộ hữu ích ah...nhưng nó có cản tầm quan sát không bác? cộng thêm dán phim HUD vô nhìn có kỳ cục hem?

Hạng B1
5/12/13
59
39
18
Giá bao nhiêu bác ui? Cái miếng bẹt bẹt ngửa lên đó có phải là cái chiếu hình ảnh không bác?

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Moá, cubi chơi ác quá, đang tính đổi xe mà còn khoe món HUD này, kiềm chế sao nổi đây, đẹp và rõ quá hihi

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
New bimmer cho xin ăn theo với bác cubibmw ui :3dgoidien: