Tập Lái
19/10/16
0
15
2
Hưng Phúc-Happy Residence-Phú Mỹ Hưng Hưng Phúc-Happy Residence-Phú Mỹ Hưng

cập nhật cho các bác ở xa. sắp thay áo rồi

• Like
Reactions: kenztran
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Hic hic không biết có trụ nổi đến ngày giao nhà không.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
2 thang trước tìm hiểu định xuống tiền mua ở đây vì ngay sát trường cho con đi học, vị trí PMH còn yên bình nữa. Nhưng nghiên cứu kỹ thấy chất lượng chung cư PMH ở tầm mức trung bình quá, vật liệu ko trau chuốt, sau vài năm thấy xấu như chung cư bình dân nên em hoãn kế hoạch này mặc dù khá nhiều căn bán hòa vốn hoặc chênh 50tr thôi (sau 2 năm đóng tiền). Sáng ra vẫn phải vật lôn với cung đường Nguyễn Tất Thành hay Kênh Tẻ đi làm Q1 nên vẫn oải.

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
2 thang trước tìm hiểu định xuống tiền mua ở đây vì ngay sát trường cho con đi học, vị trí PMH còn yên bình nữa. Nhưng nghiên cứu kỹ thấy chất lượng chung cư PMH ở tầm mức trung bình quá, vật liệu ko trau chuốt, sau vài năm thấy xấu như chung cư bình dân nên em hoãn kế hoạch này mặc dù khá nhiều căn bán hòa vốn hoặc chênh 50tr thôi (sau 2 năm đóng tiền). Sáng ra vẫn phải vật lôn với cung đường Nguyễn Tất Thành hay Kênh Tẻ đi làm Q1 nên vẫn oải.
Mới có kèo chênh 250 sau khi trừ thuế + phí mà chưa muốn bán nè bác

• Like
Reactions: Xedap babyroyal
Hạng C
16/3/14
578
695
143
Mới có kèo chênh 250 sau khi trừ thuế + phí mà chưa muốn bán nè bác
hi chac căn của bác view sông và Chateau. Em có list danh sách bán lại thấy view đường thì giá tốt hơn. 2vc mà làm quận 7 thì mua ở PMH tuyệt vời rồi. Tiếc là nhà em thì vợ làm q7, con học q7 chỉ có e số khổ sáng nào cũng kẹt ở 2 cung đường trên để đi cày.

• Like
Reactions: kenztran
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
hi chac căn của bác view sông và Chateau. Em có list danh sách bán lại thấy view đường thì giá tốt hơn. 2vc mà làm quận 7 thì mua ở PMH tuyệt vời rồi. Tiếc là nhà em thì vợ làm q7, con học q7 chỉ có e số khổ sáng nào cũng kẹt ở 2 cung đường trên để đi cày.
Căn này mình view NLB, chắc mình mua đợt 1 còn rẻ.

• Like
Reactions: KaT87
Tập Lái
18/7/17
1
5
3
42
Sài gòn giờ cao điểm lúc nào mà kẹt ko đường các bác ?

Hạng B2
9/9/12
454
7.622
93
Dự án này có nhược điểm lớn là quá sát đường và bề ngang lô đất quá nhỏ. Các căn hộ sẽ rất ồn, trừ phi đóng kín cửa mở máy lạnh suốt. Không hiểu sao PMH lại xây căn hộ trong một lô đất dài và hẹp như thế.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Dự án này có nhược điểm lớn là quá sát đường và bề ngang lô đất quá nhỏ. Các căn hộ sẽ rất ồn, trừ phi đóng kín cửa mở máy lạnh suốt. Không hiểu sao PMH lại xây căn hộ trong một lô đất dài và hẹp như thế.

Miễn là bán hết có tiền là dc bác :D, ồn rồi cũng quen mà. Ban ngày đi làm hết, ở nhà có buổi tối lúc ngủ đóng cửa ko nghe j nữa.
Nhà e ở quê sát ga tàu, suốt ngày nghe tiếng còi tàu kéo ga tu tu xình xịch. Ở miết cũng chả để ý tiếng còi tàu nữa, quen hết