Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Chương trình bình chọn XE CỦA NĂM 2022 đã chính thức mở cổng bình chọn từ 11h00 ngày 10/3. Sau đây em sẽ hướng dẫn các bác cách thức để đăng ký và tham gia bình chọn cho XE CỦA NĂM 2022.

Bước 1: Tạo tài khoản đăng nhập

Đầu tiên các bác cần truy cập vào trang chủ xecuanam.vn. Tất cả các thao tác bình chọn của các bác đều chỉ thực hiện trên trang web này.

Tiếp theo, các bác chọn Đăng nhập ở góc trên bên phải màn hình. Tại đây các bác có 4 cách để đăng nhập thông qua tài khoản có sẵn trên diễn đàn Otofun.net, Otosaigon.com, Facebook hoặc Gmail.

Hoặc các bác có thể Đăng ký trực tiếp ngay bên dưới bằng cách cung cấp địa chỉ email, số điện thoại và mật khẩu. Sau khi nhấn Đăng ký, mã xác thực sẽ tự động được gửi đến số điện thoại đăng ký. Sau khi nhập đúng mã xác thực, các bác đã chính thức tạo thành công tài khoản bình chọn XE CỦA NĂM 2022.

Bước 2: Bình chọn

Các bác nhấn vào ô BÌNH CHỌN NGAY trên đầu trang chủ.

Sau đó các bác sẽ tiến hành bầu chọn cho mẫu xe mình yêu thích nhất trong từng phân khúc bằng cách nhấn vào ô BÌNH CHỌN bên dưới các xe.

Sau khi bình chọn xong một phân khúc, phân khúc tiếp theo sẽ tự động hiển thị cho đến hết 15 phân khúc xe.

Lưu ý: Các bác có thể thay đổi bình chọn của mình bất kỳ lúc nào trong thời gian cổng bình chọn còn mở.

Bước 3: Nhận mã dự thưởng

Sau khi bình chọn đủ 15 phân khúc, các bác sẽ nhấn vào tài khoản của mình ở đầu trang. Chọn Mã dự thưởng.

Tại đây các bác sẽ thấy 15 mã dự thưởng tương ứng với 15 phân khúc mà các bác đã tham gia bình chọn. 15 mã dự thưởng này sẽ được hệ thống ghi nhận để tham gia vào các buổi livestream Quay số trúng thưởng trên fanpage Otosaigon và fanpage Otofun.

Thời gian và phần quà của từng buổi livestream sẽ được thông báo trên trang chủ xecuanam.vn

Hướng dẫn tham gia bình chọn XE CỦA NĂM 2022

Cổng bình chọn XE CỦA NĂM 2022 chính thức mở từ 11h00 ngày 10/3 và đóng sau 23h59 ngày 20/3. Các bác hãy nhanh tay bình chọn cho mẫu xe mà mình yêu thích nhất để có cơ hội nhận về các phần quà hấp dẫn như Iphone 13 Promax, Apple Watch Series-7, Airpods 3,...

Đón xe buổi livestream đầu tiên của chương trình bầu chọn XE CỦA NĂM 2022 vào lúc 16h00 ngày 11/3/2022 trên fanpage Otosaigon.com.

Hướng dẫn bình chọn XE CỦA NĂM 2022 để rinh quà Apple cực hấp dẫn

>> Xem thêm:

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Viên Bảo
Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
xe của năm phải đc bình chọn bởi các chuyên gia, trên này toàn thánh chém gió ko mà bình với chọn gì tèn !?

• Like
Reactions: duongminhtan
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Phần sau cùng trước khi kết thúc bình chọn hơi khó chịu vì màn hình nằm luôn "SUV xe sang lớn", nếu thay vào đó câu cảm ơn hay kết thúc sau khi gợi mã dự thưởng nằm trên nick/tài khoản gì đó sẽ chuyên nghiệp hơn. Có bắtđầu thì nên có kết thúc, có vào số thì nên có về số...gópý nhỏ thế thôi! Mong BTC rút kinh nghiệm.

Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Phần sau cùng trước khi kết thúc bình chọn hơi khó chịu vì màn hình nằm luôn "SUV xe sang lớn", nếu thay vào đó câu cảm ơn hay kết thúc sau khi gợi mã dự thưởng nằm trên nick/tài khoản gì đó sẽ chuyên nghiệp hơn. Có bắtđầu thì nên có kết thúc, có vào số thì nên có về số...gópý nhỏ thế thôi! Mong BTC rút kinh nghiệm.
dạ em ghi nhận ạ!

• Like
Reactions: tommuni
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Toàn mấy thánh bàn phím coi youtube đọc comment xong bình chọn, năm ngoái còn cố nhét xe Vinfast vào mục xe hạng sang đủ biết cái kết quả trash cỡ nào

• Haha
Reactions: 2NúaMT