Tập Lái
28/10/16
2
0
1
50
Bác N PROTEC hướng dẫn đấu modul cập lề với, Tôi mua mà chưa biết cách lắp nên chưa lắp được. có hướng dẫn bác mail cho tôi với đ/c [email protected]. xim cảm ơn nhiều

Attachments

Tập Lái
1/9/16
8
2
3
41
Chào bác N PROTEC
Mình thấy bên bác cam món gì củng có -- bác tư vấn cho xe mình cái nhé. Xe mình loại Captiva Revv, xe đã có sẳn camera lùi + màng mình Mylink, khi lùi số R màng hình thể hiện rất tốt - mình muốn gắn thêm thế này:
1. Camera lề bên phụ - camera gắn phía dưới kính hậu bên phụ (loại khoan âm cho chắc chắn) - loại cam nào trời mưa dính nước hoặc ban đêm đều nhìn rỏ. Màng hình thì sử dụng chung màng hình Mylink - tín hiệu là bậc singal bên phải or nút tam giác. Khi lùi thì nhường màng hình Mylink cho Cam lùi.
Ngoài ra -- khi xi nhanh phải (cam lề phụ) đi với tốc độ <10km/h thì hàng hình hiện thị -- còn đi tốc độ cao hơn thì không.
2. Camera hành trình gắn trong xe loại GPS và vietmap....
Bác có các món trên mà ngon - bổ - rẻ - Bác tư vấn cho giúp nhé --Có gì bác email giúp em: [email protected] -- Nhà Bè HCM

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Dạo này e kẹt quá ko có time onl os . A e nào cần hổ trợ thì add số e 0909 17 98 17 . Zalo viber fb điều có ạ . E cảm ơn ạ

Hạng B2
16/1/12
103
44
28
dạ được chứ ạ

bác mua ngoài thì có thể giá cao . bên e bán 450k nếu không lắp . hoặc bác có thể hỏi cái bác mới nhập 500 cái camera ở trên ạ
Bác cho e hỏi chổ bác còn camera cập lề không bác? Cho e xin cái giá và địa chỉ e mua về mài mò, thanks bác, inbox e nhé

Hạng B2
7/8/15
325
197
43
tphcm

Loai này mà to hả bác . Bé tí à

ý bác hỏi là ngắt mạch nào nhỉ . nếu gắn 2 cam thì có 1 công tắc on off camera tiến . còn cam lùi thì auto theo số lùi mà . e có 2 loại âm kiếng hậu ( khoan lổ ) nếu khách không thích khoang thì mới gắn loại lòi ra ngoài ạ

Loai này mà to hả bác . Bé tí à

ý bác hỏi là ngắt mạch nào nhỉ . nếu gắn 2 cam thì có 1 công tắc on off camera tiến . còn cam lùi thì auto theo số lùi mà . e có 2 loại âm kiếng hậu ( khoan lổ ) nếu khách không thích khoang thì mới gắn loại lòi ra ngoài ạ
bac lam o dau e co the ghe cho bac lam

Tập Lái
11/7/14
7
5
3
37
Em cần gắn cam cập lề cho i10 , bác inbox hộ em giá và địa chỉ làm

Tập Lái
8/1/17
1
0
1
47
Khổ là thế này ah: Em mua Camera lùi (Canasy) tự lắp, màn cùng hãng luôn. Đã đấu theo hướng dẫn: Nguồn Cam đấu nguồn đèn lùi, dây tín hiệu cắm dắc sau màn hình (có hai chỗ: R-Cam và F-Cam). Em đấu vào R-Cam và dây kích vào Back car Control nhưng khi cài số lùi không thấy tín hiệu chi cả. Em cắm sang F-Cam thì được nhưng muốn hiển thị màn hình phải tự bấm chuyển F-Cam trên màn hình. Nó không tự chuyển khi cài số lùi. Nếu đấu vào F-Cam, dây kích nguồn chẳng tác dụng gì (có nghĩa là em đấu cũng được, ko đấu cũng được).
Em hỏi ngu tí: 2 đầu dây tín hiệu đều có dây kích nguồn cả. Đầu cắm với dắc Camera em để không. Còn 1 dây rất nhỏ màu xanh chỗ dắc cắm nối Camera với dây tín hiệu nữa, chả biết cắm vào đâu nên em cũng để không. Nhờ các bác chỉ giúp sớm ah!