Tập Lái
1/6/18
3
0
1
chào mọi người, em là thành viên mới. hôm nay có chút băn khoăn, mong rằng anh, chị, cũng như các bậc tiền bối đi trước.
chuyện là em đang là sinh viên kỹ thuật công nghệ ô tô và sắp ra trường, em học cao đẳng, chuyên bên cơ chứ không phải điện. em đang hướng là năm nay đi làm lấy kinh phí và kinh nghiệm để năm sau liên thông lấy bằng đại học. mà em có chút băn khoăn là giờ liên thông lấy bằng đại học, sau đó em có thể làm những gì cũng như với tấm bằng đại học? hay chỉ là thợ sữa chữa? em hướng là đi bên cố vấn dịch vụ hoặc là kỹ sư mà thấy cơ hội được tiếp xúc với chữ kỹ sư hơi khó, mông lung.
thật sự là đến với nghề này, em cũng không ngại bẩn hay lấm lem. nhưng có chút băn khoăn trên, mong mọi người đi trước có kinh nghiệm chỉ dạy thêm.
em xin chân thành cảm ơn.

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Tâm tư căng thẳng quá nhỉ.
Tặng chú em tấm hình này :D

Thoải cái con gà mái đêyyy.

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
9/7/12
198
202
43
Học liên thông đi, học càng cao càng tốt. Khi đi làm rồi thì chịu khó học hỏi và làm nhiều vào, cái gì cũng làm ,ai sai gì làm ấy ,chịu khó vào. Đến khi thành thục rồi thì không không phải lo làm gì nữa.

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
19/12/14
760
917
93
Học liên thông đi, học càng cao càng tốt. Khi đi làm rồi thì chịu khó học hỏi và làm nhiều vào, cái gì cũng làm ,ai sai gì làm ấy ,chịu khó vào. Đến khi thành thục rồi thì không không phải lo làm gì nữa.
Bác cho em với theo lời khuyên của bác 1 câu là nếu chú em ấy sau này có mở garage như anh Dom thì phải nhớ để giá rẻ rẻ cho anh em OS vào nhiều thì mới có nhiều xe để tí toáy lên skill :D

• Like
Reactions: nta139 and bacai