Hạng C
31/8/08
531
159
43
Em muốn lập theart này để mọi người nói về MAGNUS, một huyền thoại của Daewoo.
Mọi người cứ là phát biểu vô tư nhé.
Em mới tậu, cảm giác là rất "phê" với mức tiền bỏ ra cho một chiếc xe huyền thoại!!!
Huyền thoại Daewoo MAGNUS 2.5 L6

Tập Lái
4/9/06
13
4
3
da tung so huu em ay giai doan 2008 , rat ung y so voi tam gia , am thanh cung hay neu nghe cac the loai nhac cham nhu khanh ly mac du hoi xua thay dau DVD cua trung quoc, chay ngon lanh, co dieu hay bi chay nhot may, bac chu nho kiem tra , sua cai do thi de, voi dan nhua ben trong sau khi di vai nam thi lao hoa , tay cam dong cua rat de gay do bang nhua, phu tung thay the cai do thi mac , noi chung em nay thi rong rai , to , dau canh may chiec xe sang k bi lep ve lam

Hạng B2
22/3/10
113
120
43
Nhìn sang quá, em mê con này từ thời kì mới ra, nhìn quả mâm xe nhìn bây h vân ngon lành, nhìn chẳng khác xe sang , không kém canh,
Bác mua xe này bao nhiêu, đời bao nhiêu, Đã sửa chữa gì rồi xin thông tin ạ,

Dòng xe Vip của Daewoo, mọi tính năng đều vip thời kỳ ra mắt so với dòng xe cùng đẳng cấp tại thị trường, chỉ sau một số năm sử dụng đáng kể thì mới thấy được em nó không "nhiệt đới hóa" tại thị trường Việt Nam sau này trở thành "mất ... ". Đối với dòng này bên em dịch vụ sửa chữa đầy đủ nhé, các bác cần gì cứ ghé ủng hộ em.

Hạng B2
22/3/10
113
120
43
Dòng xe Vip của Daewoo, mọi tính năng đều vip thời kỳ ra mắt so với dòng xe cùng đẳng cấp tại thị trường, chỉ sau một số năm sử dụng đáng kể thì mới thấy được em nó không "nhiệt đới hóa" tại thị trường Việt Nam sau này trở thành "mất ... ". Đối với dòng này bên em dịch vụ sửa chữa đầy đủ nhé, các bác cần gì cứ ghé ủng hộ em.
đánh dấu mai mốt có gì ủng hộ bác