Tập Lái
15/7/15
43
16
8
Tp.HCM
Trong huyndai FC này sao không có Starex nhỉ... lạ thật. Em cần tìm hiểu và so sánh 2 dòng sedona và starex bản cao nhất, để phục vụ gia đình. Có cao nhân nào giúp với.

Tập Lái
7/8/18
31
1
13
29
TP.HCM
kiagovap.vn
Ở thị trường nước ngoài thì em k nói. Còn riêng về thị trường Việt Nam thì Strarex hướng đến đối tượng khách hàng kinh doanh du lịch vận tải, còn Sedona thì phù hợp với đối tượng gia đình nhiều hơn. Xét về động cơ, option thì Sedona đều nhỉnh hơn về mọi mặt. Anh cần em tư vấn thêm gì về xe cộ thì cứ alo em nhé ( hoặc anh cho em xin số đt của mình để em tư vấn được cụ thể hơn). Số của em: 0919.365.016. Hân hạnh được phục vụ anh .

Attachments

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
nếu gia đình mình đi máy xăng số tự động cho nhẹ nhàng bác ạ, còn kết hợp gia đình và kinh doanh theo em thì số sàn và máy dầu ạ....vì tối ưu chi phí và tối đa hóa lợi nhuận bác ạ....vài lời sẽ chia ạ

Tập Lái
15/7/15
43
16
8
Tp.HCM
nếu gia đình mình đi máy xăng số tự động cho nhẹ nhàng bác ạ, còn kết hợp gia đình và kinh doanh theo em thì số sàn và máy dầu ạ....vì tối ưu chi phí và tối đa hóa lợi nhuận bác ạ....vài lời sẽ chia ạ
Vậy ý bác nói Sedona xăng lơi cho gia đình hơn đúng k? Cám ơn bác

Hạng B2
17/10/10
403
409
63
42
Bên Hàn e thấy mẫu Starex mới đẹp ghê, VN mà nhập về thì hay quá.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Bên Hàn e thấy mẫu Starex mới đẹp ghê, VN mà nhập về thì hay quá.
dòng này nghe nói nhập về thôi không ráp bên mình, dòng này bên vận chuyển cũng khoái lắm nè, nhưng đang kẹt vụ bán tải starex cấm giờ như xe tải nên sản lượng ít

Hạng B2
3/1/12
257
1.568
93
dòng này nghe nói nhập về thôi không ráp bên mình, dòng này bên vận chuyển cũng khoái lắm nè, nhưng đang kẹt vụ bán tải starex cấm giờ như xe tải nên sản lượng ít
Cùng câu hỏi , Hyundai đã bán bản mới facefit về chưa các bác , có gì bác nào có thì inbox cho em nhé

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Cùng câu hỏi , Hyundai đã bán bản mới facefit về chưa các bác , có gì bác nào có thì inbox cho em nhé
chưa về bác, chỉ có về xe Strarex cứu thương mẫu mới 2019 thôi ạ, chắc cũng nay mai thôi bác