Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ
Mấy pác ơi, sao e thấy chiếc Starex đẹp wa, nội thất cũng ok, máy móc thì có máy dầu, phun dầu điện tử, mà sao ít thấy ai bàn luận trên 4rum này wa v??/
E đag nghiên cứu con này, pác nào có kinh nghiệm thì...share e với nhe:D

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
RE: Huyndai Starex

xe này 9 chỗ phải ko bác, gia đình sử dụng hết chỗ chê. Nhưng em thấy mẫu mã ko đẹp và dễ bị nhầm là xe cứu thương:D

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

con này trên DL có hơn 10 em chạy taxi, khá đẹp và cặp đèn khá chuẩn, nhưng ít ai mua về làm xe du lịch cho gia đình vì.... quá to.

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

hihi, mà hình như nội thất của nó đẹp lắm phải k pác?? mà k biết giác cả của nó khỏang bao nhiêu và các thôg số kỹ thuật khác.
Theo e nghĩ, nếu k quan trọg cái mác HUyndai thì con này là sự lựa chọn đúg đắn cho gia đình r.
Nhà e đag đi con FE2005, ngồi băg sau oải wa, mà nội thất thì k so được với Starex rồi!!

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Về Grandis thì hao xăng wa, và về nội thất cũng k hơn con này được bao nhiêu, trừ cái khoản DVD.
Mà có pác nào có hình, và thôg số cụ thể về Starex ở VN k??? cho e xin với

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

để chìu này em kím cái máy ảnh săn hình cho bác. em mới mất cái phone tuần rùi, đang xái đập đá.:mad:

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

trời, pác tốt bụg wa, mất cái phone r cũng tìm máy chụp ảnh săn hình cho e nữa, cảm độg wa, e cám ơn pác trước nhé:D

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

e mới vừa điện thoại cho Cty Nam Việt, người ta nói là Grand Starex đag trên đườg về VN. Vài bữa nữa mới có hàng. Và mức giá từ 32k-36k. chưa biết rõ nữa

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

báo cáo với bác. Sau 2h chinh chiến, em vẫn chưa kím đc máy ảnh để sho em nó cho bác. và em đã nhờ bác Bình shot hộ, có lẽ là vài ngày nữa có ảnh. xin lỗi bác trước. em thấy con Stãe mới có vẻ êm hơn(ko xóc như dòng cũ) và nội thất tạm được(vì là tiêu chuẩn taxi). chứ em nghĩ nếu là tiêu chuẩn bt thì nội thất khá đẹp. mâm lốp cũng khá chắc chắn. Nhược điểm của em nó là to hơn dòng cũ khá nhìu(có lẽ do cảm giác:D) nên việc đi lại trong thành fố lúc chật chội khá khó khăn. còn tiêu hao nhiên liệu và động cơ thì bác cho em thời gian tìm hỉu nhé.