Satafe Full hay tiêu chuẩn (Chạy nội ô)

• Bản tiêu chuẩn

Bình chọn: 2 50,0%
  • Bản full

Bình chọn: 2 50,0%

• Total voters
    4
Hạng B1
11/6/17
60
32
18
33
Chào tất cả anh em Os,
Mình là mem mới, hiện mình có nhu cầu mua một em SUV 7 chỗ. Qua 1 thời gian tìm hiểu thì thấy Satafe là ổn nhất trong phân khúc với tầm giá phải bỏ ra.
Nay mình đăng bài để tham khảo ý kiến của anh em Os để lựa chọn phiên bản của em nó là Bản tiêu chuẩn và bản đặc biệt.
Nhu cầu chỉ đi lại nội ô là chính (mình ở Bình Dương), lâu lâu đi Phan Thiết, Vũng Tàu. Tiêu chí là bền bỉ tiết kiệm và an toàn.
Bản đặc biệt hơn tiêu chuẩn 150tr gồm các options như : 6 túi khí, cửa sổ trời, phanh tay điện tử, kiếng chống UV, sưởi và nhớ ghế, 2 cầu. Liệu có đáng để xuống tiền bản full không vì thấy nhu cầu nhiều cái ko cần thiết (trừ túi khí)
Anh em Os cho mình xin ý kiến để có thể đưa ra quyết định nha.
Cảm ơn tất cả anh em.

*** Ngoài ra nhờ anh em Sale cho mình xin giá tốt nhất Satafe Xăng bản tiêu chuẩn và bản đặc biệt nha, mình dự kiến lấy xe trong 1 hay 2 tuần tới (địa chỉ Bình Dương - 0943036990)

Hạng B1
11/6/17
60
32
18
33
Anh em Os có kinh nghiệm cùng đóng góp chia sẻ kinh nghiệm và đánh giá giúp mình nha :)

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
E thì chưa sở hửu xe này e kg dám ý kiến,nhưng e thấy bác tính kỷ về kinh tế sao bác kg mua máy dầu,tiết kiệm được nhiên liệu,máy dầu có turbo thì chạy bốc như máy xăng nhe bác

• Like
Reactions: phucnguyen.os
Hạng B1
11/6/17
60
32
18
33
Thậm chí máy dầu còn mạnh hơn máy xăng ấy chứ, nhưng sử dụng gia đình dùng mấy xăng êm và không có mùi khó chịu, với nữa dầu ở VN mình chưa thực sự sạch nên xe máy dầu thường 1 thời gian là bị đen ống xả là vậy ... cặn quá nhiều =_=

• Like
Reactions: Duc.VTV1