Hạng B2
15/5/12
123
110
43
Nếu 2 gương không gập được thì do đứt cầu chì. Còn 1 bên gương gập, 1 bên không là do va chạm hoặc gập bằng tay làm gãy nhông bên trong gương. Hãy đến đại lí Hyundai gần nhất kiểm tra nha bác.
Thanks bác. Em kiểm tra rồi bác ah, 2 gương đều không gập, lỗi do tiếp xúc công tắc, đang chờ hàng để thay

Tập Lái
1/7/16
28
30
13
33
Sài gòn
www.facebook.com
sao mình nghe các sale báo là màu cam này không còn sx mẫu 2016 nữa mà
Lúc đầu sale bên e cũng nói ko có. Xong e nói sale cố gắng tìm màu đó cho e, thì vài hôm sau sale báo là nhà máy chấp nhận đặt chiếc màu này nhưng là một trong nhữmg chiếc cuối. Lúc e ra coi xe thì có 2 chiếc nữa màu cam nhưng là 1.2 at.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/1/06
38
16
8
Lúc đầu sale bên e cũng nói ko có. Xong e nói sale cố gắng tìm màu đó cho e, thì vài hôm sau sale báo là nhà máy chấp nhận đặt chiếc màu này nhưng là một trong nhữmg chiếc cuối. Lúc e ra coi xe thì có 2 chiếc nữa màu cam nhưng là 1.2 at.
bác kiểm tra xem số lô xuất xưởng phải 2016 không? coi chừng cuối 2015 đấy :))

Hạng B2
12/7/15
145
80
28
55
Em có ngó bản 1.2 nhưng chưa chạy thử. Nhưng em đã quyết mua 1.0 AT rồi nên không còn lăng tăng gì hết. Đường xá Việt Nam mình đông đúc vậy, em thấy 1.0 là em đã vượt vèo vèo rồi bác ơi :) Chúc bác mau có bằng rồi rinh xe phù hợp với mình về lái thì vui lắm đó. Em từ khi có bằng đến lúc mua xe cách nhau 11 năm lận đó!
Em cho a sdt ,khi nào giao lưu hoặc tổ chức đi phượt ae mình tham gia cho vui