Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
thật sự khó tin dc doanh số của anh Huyndai lắm vì có nguồn nào kiểm chứng đâu . xe bán nhiều bán ít cũng chả ai biết : cái cả tháng ko bán dc chiếc nào bảo 100 chiếc cũng ok

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.383
17.968
113
Lâm Đồng
Số liệu của bất kỳ hãng/tổ chức nào cũng có giá trị tham khảo. Cá nhân em không tin tưởng hoàn toàn Vama hay Thành Công, nhưng cũng không bác bỏ hết thông tin họ cung cấp.

Nếu thực sự như Thành Công tiết lộ thì quá tuyệt rồi. Vì có thêm vụ " xuất khẩu ngược ra thị trường Đông Nam Á" mà (y)

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.562
11.770
113
HCM
thật sự khó tin dc doanh số của anh Huyndai lắm vì có nguồn nào kiểm chứng đâu . xe bán nhiều bán ít cũng chả ai biết : cái cả tháng ko bán dc chiếc nào bảo 100 chiếc cũng ok
Hiện tại thì chưa có đơn vị thứ 3 độc lập nào thống kê chính xác được chuyện doanh số. Hãng chia sẻ sao thì hay vậy, tham khảo là chính chứ mua xe đâu chỉ theo tâm lí đám đông để chọn xe đâu, tùy nhu cầu, tùy mục đích thôi bác.

• Like
Reactions: nghuuthinh188
Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Số liệu của bất kỳ hãng/tổ chức nào cũng có giá trị tham khảo. Cá nhân em không tin tưởng hoàn toàn Vama hay Thành Công, nhưng cũng không bác bỏ hết thông tin họ cung cấp.

Nếu thực sự như Thành Công tiết lộ thì quá tuyệt rồi. Vì có thêm vụ " xuất khẩu ngược ra thị trường Đông Nam Á" mà (y)
Vama thì ít ra nó là 2 bên: hãng và hiệp hội-cũng như nhiều hãng khác so kè,đã công bố chính xác lên vama thì nó còn liên quan tới thuế má,ko thể khai cao hơn vì khai cao hơn đồng nghĩa với việc nộp thuế nhiều
còn ko công khai như TC thì chỉ mỗi ông TC biết

Tập Lái
23/3/17
35
31
18
41
Anh Công phải kê cao để còn mạnh dạn ngồi trên bàn đàm phán với Huyndai mẹ chứ

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Anh Công phải kê cao để còn mạnh dạn ngồi trên bàn đàm phán với Huyndai mẹ chứ

Nhập cả cụm động cơ, khung xe, hãng nó biết hết chứ làm như kê bao nhiêu hãng tin bấy nhiêu vậy.
Mà mua xe theo ý thích của mình, chủ yếu là xe tốt, hợp nhu cầu, bớt quan tâm số đông đi.

• Like
Hạng F
9/3/06
6.463
3.459
113
Sì Gòn
Hiện tại thì chưa có đơn vị thứ 3 độc lập nào thống kê chính xác được chuyện doanh số. Hãng chia sẻ sao thì hay vậy, tham khảo là chính chứ mua xe đâu chỉ theo tâm lí đám đông để chọn xe đâu, tùy nhu cầu, tùy mục đích thôi bác.
i10 nó tính chung cả sedan và hatchback thì cao hơn Vios là đúng rồi, thử tách riêng ra coi có cao hơn Vios nổi ko? :D
nhưng nói về số lượng taxi thì Vios gọi i10 bằng ông nội hehe

• Like
Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
LÝ DO ÔNG VIOS XUỐNG GIÁ GẦN ĐÂY LÀ DO I10 ĐÂY ! BMW i8 CŨNG KHÔNG LỢI HẠI NHƯ ÔNG i10. KINH THIỆT NHE!

• Like
Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
XE MUA XONG CHẠY LẬU, KHÔNG ĐĂNG KÝ, ĐANG KIỂM HẢ BÁC???!!!

• Like
Hạng B2
13/4/17
214
112
58
40
Có khi Hyundai VN mới là đơn vị bán nhiều xe nhất trong năm vừa quá chứ ko phải Toy

• Like