Thảo Luận Chung Hyundai i10, xe nhỏ có võ !

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
i10 cúp đầu không signal, đậu chèn trên 1 làn, chạy tiếp khi đèn đỏ còn 2 giây.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.263
113
Cái đầu của thằng 2B lái 4B...CHẠY bố LÁO...chứ có võ cmg...hehehe

Hạng B1
4/5/16
50
42
18
44
tại anh taxi vượt đèn đỏ trc nên em ấy mới đu theo chớ bộ! kakaaa

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
em nhớ cái lúc đi học: ông thầy chỉ còn 3s đèn đỏ thì đề ba. Nghe lời thầy dữ

Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
đa số anh em thích thể hiện một phần do lái mới (mình không quơ đủa), một phần do quá tự tin vào nghề (tay lái lụa), nhưng một khi đã bị một lần bảo đảm từ đó về sau sẽ rất đầm tính, mình bị 1 lần từ đó đến giờ chẳng bao giờ thể hiện.
năm 98 lúc đó chạy taxi cho Chị linh đội saigon, cũng vào tháng 7 mấy anh chị dưới lên nhiều he he, nhận ca 2 từ 3h chiều đến sáng hôm sau, thú thật chưa bao giờ ngày đó nó khủng khiếp giờ nhớ còn ngán, từ lúc nhận ca đến 10h tối bấm đồng đồ đúng 70K = 9 cuốc khách. 11h khách lên ở Tân Hải Vân Nguyễn Trải về Q2 mừng muốn chết khi nghe khách nói. Vì giờ đó khách THVan tan rất nhiều định làm cuốc này tranh thủ quay về làm phát nữa gở ghẻ, do đường cũng vắng phi yốc độ bàn thờ vào bùng binh con ngựa phù đổng 90km không giảm vì thấy các ngả đều vắng, anh chị ở dưới che mắt hay sao ấy, Cha nội honda ôm xe không có đèn làm 1 phát từ phạm hồng thái qua LT Trọng, mình quất thẳng cẳng đến khi thấy trước đầu xe chỉ kịp gá chân thắng lên thôi chưa kịp gì hết, hậu quả: hất bác honda vào trong đường LT Trọng dù điểm va chạm trong vòng xuyến, may mắn người không sao, nhưng cầu câu bác ấy rả làm đôi máy xe honda nát đinh, óc, vít, nhớt văng tè le, CA giam xe 1/2 ngày chắc do xe của Chị Linh. phạt 600K lúc đó cũng lớn, phần bác honda tự xử, vì khi CA đo đường thì cả 2 xe đều vào đường L T Trọng nên bác honda bị lổi cúp đầu xe mình, nghĩ cũng tội đưa bác ấy 800K (vét sạch túi).
cho nên khi thấy những AE như trong Clp Bác chủ cho xem nghĩ lại cảm thấy sợ, chỉ cần bị 1 lần thôi mình bảo đảm không dám lụa lần thứ 2.
chia sẽ để AE trên đường có lúc nóng tính hay gì gì chăng nữa cố gắng kiềm chế lại. Phía trước là tính mạng con người, phía sau là gia đình vợ con và nồi cơm của anh em chúng ta nữa.
lâu lâu vào làm phát cho nó như bài báo chơi hi hi.!:D

Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Chạy kiểu đó thông thường là mấy chú Rờ gáp và U bờ thôi. Mấy chú quăng cần câu bạo đễ kiếm cơm nhưng có ngày tiêu luôn cái cần câu cũng đền không nỗi thì khổ vợ con . Mà ngẫm kỹ thì cái nết chạy như vậy rồi chắc cũng không sửa đổi được đâu. Anh em ta thấy nên nhịn chút cho nó lành vậy !

• Like
Reactions: rongcon2305