Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Đang có nhu cầu rước Hyundai Kona cho bà xã. Gọi Hyundai Bìnhh Dương báo hơn 2 tháng mới có xe giao. Không lẻ Kona hot dữ z sao các bác????

Hyundai Kona chờ 2 tháng mới có hàng????

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/9/17
237
124
43
E cọc cả tháng rồi nó hứa đầu tháng 9 xe về call e mà tới giờ gần cuối rồi còn chưa có nổi 1 message. Cơ mà về thì về, biểu thuế nếu chưa có cũng chả đăng ký được đâu bác ạ, vì vậy trước sau vẫn phải đợi. Không đợi xe thì đợi thuế, đợi cả 2 cho trọn đường :))

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
E cọc cả tháng rồi nó hứa đầu tháng 9 xe về call e mà tới giờ gần cuối rồi còn chưa có nổi 1 message. Cơ mà về thì về, biểu thuế nếu chưa có cũng chả đăng ký được đâu bác ạ, vì vậy trước sau vẫn phải đợi. Không đợi xe thì đợi thuế, đợi cả 2 cho trọn đường :))
Sao càng hội nhập,càng tiến bộ thì mua xe hơi càng khó dữ z trời?!thui để qua năm làm lun chứ kiểu này k ngon lành ji r.

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Đúng rồi bác, vì đây là thời điểm khó khăn nhất để các Hãng triển khai " Hấp tinh đại pháp" chiêu thứ mấy nhằm hút....của khách hàng 1 cách hiệu quả nhất mỗi khi ra dòng xe mới
Em có nghe mon men Hyundai tính tăng thêm 10T nữa đó bác:)

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Đúng rồi bác, vì đây là thời điểm khó khăn nhất để các Hãng triển khai " Hấp tinh đại pháp" chiêu thứ mấy nhằm hút....của khách hàng 1 cách hiệu quả nhất mỗi khi ra dòng xe mới
Em có nghe mon men Hyundai tính tăng thêm 10T nữa đó bác:)
Chuẩn bác. Mấy ĐL (kể cả ĐL e ký) cũng có thông báo e chuẩn bị tăng 10 chai mỗi bản mà cũng chẳng có khuyển mãi gì thêm ngoài mấy món phụ kiện linh tinh hãng :)))))))))

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Còn đâu thời oanh liệt như ngày xưa.cứ đủ tiền là xúc về chạy phà phà.bi h thì có tiền cũng chưa mua đc mà còn phải có nhìu tiền để mua phụ kiện,phải nhẫn nhịn để đặt cọc,r nằm đó chờ sự ban phát của đại lý. Nản wa chời ơi

Tập Lái
18/1/18
14
5
3
43
Đang có nhu cầu rước Kona cho baxa.gọi Hyundai BDương báo hơn 2 tháng mới có xe giao.Không lẻ Kona hot dữ z sao các bác????

Em đã ký hợp đồng 2 tuần trước, hẹn nữa đầu tháng 10 giao xe.....Em cũng có hỏi về việc sao lâu vậy....cả sâu và thằng Sup của nó kêu do năng lực lắp ráp hạn chế.......con Accent bản taxi khách đặt nhiều , còn nợ xe của khách chưa ráp kịp....nên chỉ sản xuất số lượng ít con Kona để tạo hot.
Sau đợt Accent mới đến Kona .......như vậy tấm gần Tết các bác chỉ cần ngồi nhà búng tay là kona sẽ giao xe tận nhà luôn.

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Em đã ký hợp đồng 2 tuần trước, hẹn nữa đầu tháng 10 giao xe.....Em cũng có hỏi về việc sao lâu vậy....cả sâu và thằng Sup của nó kêu do năng lực lắp ráp hạn chế.......con Accent bản taxi khách đặt nhiều , còn nợ xe của khách chưa ráp kịp....nên chỉ sản xuất số lượng ít con Kona để tạo hot.
Sau đợt Accent mới đến Kona .......như vậy tấm gần Tết các bác chỉ cần ngồi nhà búng tay là kona sẽ giao xe tận nhà luôn.
Sale cũng dụ e thôi lấy Acc đi nha,đợi chi lâu,blabla...kiểu này qua năm chơi lun 1 thể.nhưng thấy có 2-3 e Kona biển số mới đky chạy ngoài đường.

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Thôi mấy bác bỏ cuộc chuyển qua xe khác đi là vừa. ĐL e ký vừa báo e qua chuyển thành tháng 10 (còn chưa chắc) rồi, trong khi trước đó cam kết trong tháng 9 giao xe. Thật hài hước :)) chắc sau này có lên đời hay mua thêm cũng ko dám bén mảng tới Hyundai nữa. Mua món hàng trăm triệu tới cả tỏi mà nhọc nhằn vkl, đúng là THIÊN ĐƯỜNG.

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Chốt là chưa cần lắm thì cũng chưa vội,cứ chay con Cam US qua 2019 r bán.đợi Santa Fe với Everest thế nào r quất luôn thể các baơn nhỉ.e nghĩ mấy tháng cuối năm sẽ định hình và bình ổn giá xe.