Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Bác kia nói đúng rồi, bác cứ cùn :D
Sorento nó ra mắt phiên bản mới của nó ở Vn năm 2016 (dù thế giới có từ 2014) thì nó gọi là all new là hoàn toàn chính xác.
thứ 2 là all new (phiên bản mới) khác với new (cập nhật lẻ vớ vẩn của thaco hàng năm, cái này dưới cả facelift nhé)
bác lại ko hiểu ý e r, bác nói đúng, cái ý e nói ở đây là thằng thaco bản all new với bản new nó chỉ khác vài chi tiết, nó chỉ thay đổi vài chi tiết là ra cái bản mới. cơ bản là từ 2010 tới nay ko khác biệt mấy. bác theo dõi từ đầu hãy vào cmt nhé. thân!

• Like
Reactions: doccocuukiem
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
A là người vô duyên đó
Tôi đanh cmt với anh kia về all new
Anh nhẩy vô tranh cãi new
Tôi nói new bao giờ?
Thôi a đi đi, đã ko đọc kĩ lại còn tranh luận
đầu tiên bác kia nói thaco chỉ thay đổi vài chi tiết là ra bản mới. bác phản biện là ko đúng, tôi mới vào cmt là tôi theo quan điểm bác kia, thaco nó chỉ thay đổi vài chi tiết là ra bản mới, all new hay new của nó cũng na ná nhau, chỉ thay đổi vài chi tiết. còn tôi nói new hay all new thì bác đọc cho kỹ lại r cmt

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
đầu tiên bác kia nói thaco chỉ thay đổi vài chi tiết là ra bản mới. bác phản biện là ko đúng, tôi mới vào cmt là tôi theo quan điểm bác kia, thaco nó chỉ thay đổi vài chi tiết là ra bản mới, all new hay new của nó cũng na ná nhau, chỉ thay đổi vài chi tiết. còn tôi nói new hay all new thì bác đọc cho kỹ lại r cmt

Attachments

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
ừ đúng r, ý bác kia nói là thay đổi tí gọi là all new r tăng giá này nọ. tôi thì ko nói tăng giá, từ đầu tới cuối tôi chỉ nói nó thay đổi vài chi tiết rồi quảng cáo new này nọ, mẫu từ 2010 tới giờ chỉ khác vài chi tiết. tôi đâu có phản biện nhỉ???
cái ý chính của tôi ở đây là sorento ra mắt từ 2010 tới giờ hầu như chỉ thay đổi vài chi tiết là thành bản mới, nó ko update như những con xe khác. nước ngoài ng ta ra mẫu mới bao lâu r mà nó vẫn giữ mẫu từ xưa tới giờ. bác hiểu ý tôi r chứ?

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
ừ đúng r, ý bác kia nói là thay đổi tí gọi là all new r tăng giá này nọ. tôi thì ko nói tăng giá, từ đầu tới cuối tôi chỉ nói nó thay đổi vài chi tiết rồi quảng cáo new này nọ, mẫu từ 2010 tới giờ chỉ khác vài chi tiết. tôi đâu có phản biện nhỉ???
cái ý chính của tôi ở đây là sorento ra mắt từ 2010 tới giờ hầu như chỉ thay đổi vài chi tiết là thành bản mới, nó ko update như những con xe khác. nước ngoài ng ta ra mẫu mới bao lâu r mà nó vẫn giữ mẫu từ xưa tới giờ. bác hiểu ý tôi r chứ?
T cũng nói vậy mà? Ý t cũng là chiếc sò luôn đấy

Attachments

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Cho cái đèn nằm ngang thôi...!!! Cái đèn cót FE bi giờ chói như đèn pha đối với xe diện

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
T cũng nói vậy mà? Ý t cũng là chiếc sò luôn đấy
đầu năm thằng Tuấn khỉ làm e hoang mang quá bác ah, nghe đồn nó qua tới quê e rồi. thôi coi như hiểu lầm đi chứ nói hoài ko tới đâu, nhiều khi cmt ko hiểu nhau hết ý, đơn giản cho đời nó khỏe bác ah. đầu năm chúc bác vạn sự như ý. Nâng ly!! (coca nhé, not beer)

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Cho cái đèn nằm ngang thôi...!!! Cái đèn cót FE bi giờ chói như đèn pha đối với xe diện
có cách nào hạ tầm sáng nó nữa ko ah. nói chung nó cũng sáng đấy nhưng cos pha ko khác là mấy

Hạng C
13/6/10
514
196
43
1 lý do dù khá thích SF mà mãi vẫn thay xe khác mấy lần vì nó nhanh đổi mẫu mã quá, xe mua tý xong lạc hậu model liền. Hơi chán