Tập Lái
2/2/17
17
10
3
37
Hôm trước có bác sale nào nói hôm nay có trưng bày san 19 2 ngày tại HD Trường Chinh đúng ko?

Tập Lái
25/7/18
0
10
28
38
Tính lấy full dầu, cọc từ đầu tháng 8 mà thế này 100% rút cọc

Tập Lái
23/9/18
3
2
3
38
Nói túm lại, 10 năm trước chúng ta mong xe hơi rẻ và tiếp cận người dùng nhiều hơn, nhưng hiện nay giá xe không rẻ mà càng tăng lên.

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Nói chung đa số các bác chỉ nghĩ nó phải rẻ hơn cái giá sau khi giảm của bản cũ
Còn thực tế ra đại lý số lượng cọc chờ đã nhiều ngất cả mặt rồi :)
Còn những bác nào bảo thà mua con nọ con kia đa số chả mua con nào cả :D
Cọc là cọc đặt chỗ bác, nếu giá quá cao ko với được thì các bác ấy rút cọc thôi, ko nhẽ có 800 vay 500 giờ ráng thêm 200 nữa chắc cũng hộc máu ah, em là em kiếm con khác, đi cái xe mà thức dậy hay ngồi trên xe mà suy nghĩ trả nợ thì mệt lắm, ko enjoy được, nhiều khi đi chơi mất vui

• Like
Reactions: Lqanh and hiepbibi
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Cọc là cọc đặt chỗ bác, nếu giá quá cao ko với được thì các bác ấy rút cọc thôi, ko nhẽ có 800 vay 500 giờ ráng thêm 200 nữa chắc cũng hộc máu ah, em là em kiếm con khác, đi cái xe mà thức dậy hay ngồi trên xe mà suy nghĩ trả nợ thì mệt lắm, ko enjoy được, nhiều khi đi chơi mất vui
bác trêu em rồi, lúc đặt cọc thì cũng biết giá sơ bộ tạm tính chứ có phải không biết đâu, thấy ổn ổn thì mới hạ cọc chứ bác :)
nói chung em này không được như em kì vọng, còn ai đã thích thì cũng thấy nó xứng đáng, chẳng có việc gì mà các bác đi chửi nó, chửi cả NSX, người ta làm ra sản phẩm, có quyền bán với giá người ta mong muốn và tương xứng với giá trị theo cách người ta định giá, đây là sản phẩm tư chứ có phải của công đâu mà các bác mắng kinh quá

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
bác trêu em rồi, lúc đặt cọc thì cũng biết giá sơ bộ tạm tính chứ có phải không biết đâu, thấy ổn ổn thì mới hạ cọc chứ bác :)
nói chung em này không được như em kì vọng, còn ai đã thích thì cũng thấy nó xứng đáng, chẳng có việc gì mà các bác đi chửi nó, chửi cả NSX, người ta làm ra sản phẩm, có quyền bán với giá người ta mong muốn và tương xứng với giá trị theo cách người ta định giá, đây là sản phẩm tư chứ có phải của công đâu mà các bác mắng kinh quá
Thì người bán có quyền ra giá nhiêu kệ họ; người mua có quyền chê mắc không mua chứ. Đâu phải điện hay nước mà không được quyền chê mắc.
Giá Santafe này thì có rất rất nhiều lựa chọn đáng tầm tiền khác; Hyundai đang học theo bọn Honda lúc mới thì ra cái giá trên trời thấy ko bán được thì hạ giá.

• Like
Reactions: Bibi12 and hiepbibi