Hạng B2
8/4/16
196
71
28
26
@nghiatbag1234: Lần đầu tiên em gặp người dễ tính như bác vì bác nói "Nội thất Toyota Fortuner tích hợp vừa đủ xài" tức là bác chẳng xài gì cả vì em đi cái xe đó hồi trước nó có tích hợp gì đâu! :3dcuoi:
Em thì em khoái nội thất tích hợp thừa đủ xài luôn như Santafe hơn!
Hjhj mình dễ lắm bạn ơi mua xe mình chỉ yêu cầu xe thiết kế ngầu nội thất ghế thể thao máy lạnh lạnh sâu, máy dầu vs đặc biệt số sàn là dc

Hạng D
19/10/09
4.722
14.182
113
Tel : 0949999684 .
Vậy cũng so sánh được hay thiệt .Cái này mới đúng là khập khiểng nè .

Em có ông anh rể đang chuẩn bị mua xe .Em khuyên ổng mua xe gì yêu cầu mình thích là được nhưng chú ý rằng xe nào không có cân bằng điện tử như VSC,ESP hay VSA thì loại ngay .Chiếc Fo cả tỷ mà cái VSC không có là thấy ghét rồi.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Vậy cũng so sánh được hay thiệt .Cái này mới đúng là khập khiểng nè .

Em có ông anh rể đang chuẩn bị mua xe .Em khuyên ổng mua xe gì yêu cầu mình thích là được nhưng chú ý rằng xe nào không có cân bằng điện tử như VSC,ESP hay VSA thì loại ngay .Chiếc Fo cả tỷ mà cái VSC không có là thấy ghét rồi.
Vậy mà dân Việt Nam cứ đâm đầu mua con này. Khi nó thắng gấp mới thấy ớn. Đít xe bê bê, ngồi trong mà tinh thần bấn loạn. Ngay cả con Camry mà có thời Toy Việt Nam cũng bỏ bớt, bị chửi tan nát mới đưa vô lại.

Hạng B2
8/4/16
196
71
28
26
Vậy mà dân Việt Nam cứ đâm đầu mua con này. Khi nó thắng gấp mới thấy ớn. Đít xe bê bê, ngồi trong mà tinh thần bấn loạn. Ngay cả con Camry mà có thời Toy Việt Nam cũng bỏ bớt, bị chửi tan nát mới đưa vô lại.
nhiêu người mua Fortuner vì logo và đặc biệt thiết kế đẹp bữa tui mua Fortuner nên biết mới đàu tính mua Sorento nhưng vì thiết kế đẹp nên tui mới mua Fortuner nè