Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Công nhận là Hyundai đang dần khẳng định mình với sản phẩm thiết kế đẹp và giá hợp lý. Kg thể so với Mẻ, BMW, Audi... nhưng nếu so với Toyota thì Hyundai ăn đứt mọi mặt.

Hạng B1
2/12/09
75
0
0
34
Theo kinh nghiệm trong lâu năm mìnhthay61y xe Hyundai (rộng hơn là Hàn Quốc) chỉ sử dụng được vài năm đầu thôi rồi sao đó xuông không phanh từ màu sơn đến máy móc, trang thiết bị...Nhưng phải nói một điều là tỷ lệ giữa giá và chất lượng thì xe Hàn Quốc ngon hơn xe Nhật. Xe Nhật (Toyota) bán rất đắc nhưng chất lượng thì Watanabe cũng đâu có biết nên Toyoda mới phải thu hồi có...8.5M xe àh. Theo mình thấy thì người Hàn Quốc tôn trọng dân VN hơn so với người Nhật và họ kinh doanh cũng nghiêm túc hơn.

Hạng C
14/1/10
664
14
18
xe này đẹp tuyệt phải không các bác, không biết rỗ rá thế nào nhỉ.
mình lăn tăn quá đi mất

Hạng B2
15/12/06
299
5
18
53
TPHCM
www.youtube.com
Sáng nay gặp 1 bác chạy xe này (2.0) ở SG, đẹp quá, camry đúng là thua xa về hình thức, chủ xe nói giá là 700 tr bao gồm thuế rồi!

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên
meigyoku nói:
Sáng nay gặp 1 bác chạy xe này (2.0) ở SG, đẹp quá, camry đúng là thua xa về hình thức, chủ xe nói giá là 700 tr bao gồm thuế rồi!

Bác có nghe nhầm không? Giá áp để tính thuế trước bạ đã là 887 tr rồi ạ.

Tập Lái
26/1/10
11
0
0
Em thấy tất cả các bác đều đúng, nhưng mọi so sánh đều khập khiễng. Tốt hơn bác bác mang giá và cùng loại ra so sánh thì thấy hợp lý hơn, TOY đã ăn sâu vào tiềm thức dân mình, nhưng HYU chất lượng cũng không kém, so sánh giữa 2 mặt hàng cùng loại mà giá như nhau hoặc khác không đáng kể em sẽ chọn TOY (mặc dù em thích HYU). Nhưng nếu vênh nhau cả 10k như vậy chắc em chọn HYU. kính các bác

Tập Lái
25/3/10
47
0
0
Hiện giờ SG vẫn chưa thấy chạy nhiều em này, đa phần vẫn là Cam.

Nhưng em đoán là cảm giác lái em này vẫn ngon hơn Cam vì máy cao cấp hơn. Theo em biết, Cam vẫn dùng công nghệ cũ.

Bác nào biết giá mới, năm 2010 thì cập nhật cho anh em biết với.

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
tuần trước em đi Vt đã thấy qua em này trên đường rồi xe màu trắng phóng nhanh lắm nên em chụp không kịp