Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
Đúng là Hàn Quốc, cùng 1 con xe đời trước đời sau khác nhau 1 trời 1 vực... ai mà nghĩ con Forte ngày xưa giờ là con Cerato như bây giờ :D
bác thử xem mấy con Yaris qua các đời xem còn gì giống nhau không? :D

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Nhìn lần đầu tiên thôi là thấy yêu rồi . Về VN giá 900 củ để dập cho thằng vivic , accord ngoi ngóp luôn đi. Nếu giá hợp lý. Chắc chắn sẽ mua
Bản full như trong hình làm gì có giá 900tr được bác, tầm 1,2 tỷ còn ít đấy

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Ko hiểu sao e vẫn thích kiểu xe ô tô nhìn đơn giản ít đường nét nha.
Kiểu của Civic, Sonata này em thấy rối rắm sao á. Quá nhiều đường, nét, vân, dập, đèn đóm.
Có thể em già quá so với qui định, hoặc gu thẩm mĩ khác người.
1 VD khác là Mer mới bi giờ kiểu bầu bầu vuốt vuốt , đèn thi quá trời là vệt, vạch... e cũng chẳng thấy đẹp. Thích kiểu vuông của Mer cũ hơn.
Like bác, em cũng vậy

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Xe Hyundai - Kia thường có thiết kế rất táo bạo, phá cách và em thấy điều đó thích hợp cho giới trẻ hơn là người già và người trung niên.
Khả năng Sonata thế hệ mới này về VN là rất khó vì doanh số của thế hệ trước bán ở VN rất tệ và xu hướng của HTC là chỉ lắp ráp xe chứ không nhập khẩu xe. Mà muốn lắp ráp thì doanh số của Sonata phải khả quan mới được.

Hạng B2
20/3/17
115
65
18
41
Sao cái vô lăng không được sang lắm nhỉ. Giống xe tải lớn quá.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Đề nghị pác vứt ngay cái chìa khóa đi nhé. Cầm theo làm gì cho nặng túi và quê mùa. Lại còn chẳng may quên chìa khóa thì đã có con iphone, vậy vứt ngay và luôn chìa đi nhà pác.
Hổng đem chìa, xui xui bị giựt cái phone thì làm sao bác.:p Cái tiết mục đề nổ và các chức năng khác bằng điện thoại thực ra để dọa nhau cho vui thôi, chớ đâu có gì ghê gớm. :)

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Đúng là Hàn Quốc, cùng 1 con xe đời trước đời sau khác nhau 1 trời 1 vực... ai mà nghĩ con Forte ngày xưa giờ là con Cerato như bây giờ :D

Mấy anh hàn mà bác, mấy ảnh cập nhật đau đầu, kiểu như muốn người dùng phải bán cái cũ và đổi cái mới. Giống như em đang xài cặp s9+ và note 9, ảnh upgrade S10+ em nhìn chỉ muốn bán s9+ upgrade S mới liền. Không chỉ có xe và điện thoại mấy thứ công nghệ khác của ảnh cũng y chang. Nghĩ lại thấy người ta cũng châu á mà sao .... khác nhau dữ quá.​