Đánh Giá Xe Hyundai Tucson 2009

Hạng B1
1/6/09
86
0
6
Hehe, ái mộ bác apham lúc còn online thường xuyên bên vnphoto.

Hy vọng bác đóng góp thêm hình đẹp và bài viết cho box này.

Chúc mừng bác với chiếc xe offroad, cơ hội chụp hình hoành tráng của bác càng mở rộng.

Hạng B1
20/1/09
88
0
0
43
Bác apham chụp ảnh máy con Escape 2.3 đời nào thế ah?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
20/1/09
88
0
0
43
apham nói:
Khả năng địa hình
Cái này em không biết nhưng thấy bác gúc gồ cho xem nhiều đọan phinh cũng hay ra phết, nói chung Vitara, Escape chơi tới đâu thì Tucson chơi tới đó, hehe
Trái tim của em Tucson này được trang bị động cơ xăng 2 lít, sản sinh ra lực kéo 140 mã lực ở vòng tua máy 6000rpm, không hề kém thậm chí còn hơn Escape 2.3 4x4 khi em này chỉ có 138hp.

Em đọc trên web của thành công auto và của Fordvietnam thấy ghi công suất cực đại thấp hơn Ếch cơ mà? bác dương mới tăng công suất ah?

Hạng B1
13/1/06
56
9
0
www.vnphoto.net
Bác windysmile cho em cái link nhé, không phải copy trên mấy cái site của Việt Nam là chính xác đâu, chuối cả nải. Em xem nát các nguồn review trên internet rồi.

Cái link vnexpress cũng nói công suất là 142 ngựa

Lưu ý là Tucson 2009 là phiên bản tòan cầu còn Escape 2009 của Việt Nam là bản Đông Nam Á thôi nhá

The 2009 Hyundai Tucson gets slightly freshened exterior styling. This compact crossover SUV is slightly smaller and less costly than Hyundai's Santa Fe. Tucson comes in GLS, SE, and Limited trims. GLS has a 140-hp 2.0-liter 4-cylinder engine and a 5-speed manual or 4-speed automatic transmission.
http://consumerguideauto.howstuffworks.com/2009-hyundai-tucson.htm

Last edited by a moderator: