Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/3/15
9
39
13
Chào các bác, theo như e biết hiện nay NVL đầu tư dàn trải tới >10 dự án tại HCM. E cũng đã mua 1 căn của NVL ở Sunrise GĐ 1, e thấy chất lượng dịch vụ cũng rất tốt, nói chung e rất hài lòng về NVL. Bây h e rất quan tâm tới mấy dự án của thằng này bên Q4, nhưng nghe các bác bàn nhiều về tính pháp lý( chưa có HĐMB, liên tục lùi HDMUB), cũng như tài chính( đầu tư dàn trải) của NVL. Mặc dù e thấy các dự án của NVL có tốc độ bán hàng và vị trí rất tốt. E lập topic này xin các bác chia sẻ ý kiến và thông tin về mấy dự án của thằng NVL, liệu mình có nên theo nó ko, theo các bác liệu icon56, G9 có giao nhà dc trong năm nay ko

Tập Lái
29/3/15
1
2
3
38
Icon 56 thì đã cất nóc và đang hoàn thiện bên trong. Riêng Icon khả năng giao nhà kịp cuối năm nay rất lớn, cái này thì không cần phải lăn tăn.

Tập Lái
30/3/15
9
39
13
E thấy hơi lo lo, e cũng mong là NVL tập trung làm xong cái icon56 lấy hình ảnh về chất lượng cũng như tiến độ. H chỉ lo các dự án khác đầu tư dàn trải mà nó lại ko bán dc hàng thì nó lấy đâu ra $ mà xây tiếp. Lại còn vụ HĐMB bị lùi nữa.
Icon 56 thì đã cất nóc và đang hoàn thiện bên trong. Riêng Icon khả năng giao nhà kịp cuối năm nay rất lớn, cái này thì không cần phải lăn tăn.

Tập Lái
30/3/15
9
39
13
Icon56 đợt e hỏi thì khoảng từ >40tr tùy theo view, mà mấy căn bé bé 47-50m đắt khiếp toàn khoảng 50-60tr/ m2. tresor và rivergate thì mềm hơn, nhưng e thấy hơi run mấy thằng sau.
icon 56 bây giờ giá bao nhiêu vậy các bác

Tập Lái
30/7/13
6
136
33
mua đi, em thấy thị trường mấy căn hộ này giao dịch ngon, không sao đâu

Status
Không mở trả lời sau này.