Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Dạo này căn hộ Infinity bên AN Dương Vương + Nguyễn Văn Cừ đang giao nhà , còn 1 quý nữa là hoàn chỉnh toàn khu , em thấy lượng KH quan tâm mua ở và cho thuê có chiều hướng tăng nên lập thớt thăm dò các bác thấy dự án này sao ah ?

giá ? ngang ngửa VCP
vị trí ? giáp Q1
chất lượng ? coteccons
cđt Phát Đạt
có bác nào đầu tư bên đây chưa hay bị hút về VCP , No hay Cen Hà Đô hết rồi ah ?

Tổng thống
5/6/07
354
18.476
93
Saigon

anh ở Everich 1 đây sao nhìn tke thằng em infinity này chán vậy? Căn e chụp là 76m2, 2PN sao nhìn chật chội vậy Mexi? Cửa chính chắc gỗ MDF nhìn mỏng manh & xấu tệ. Còn nữa cái hành lang nhìn như CC tái định cư vậy? bữa giờ sales Thiên Minh cứ réo a đi xem mà chưa thu xếp dc :)

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
anh ở Everich 1 đây sao nhìn tke thằng em infinity này chán vậy? Căn e chụp là 76m2, 2PN sao nhìn chật chội vậy Mexi? Cửa chính chắc gỗ MDF nhìn mỏng manh & xấu tệ. Còn nữa cái hành lang nhìn như CC tái định cư vậy? bữa giờ sales Thiên Minh cứ réo a đi xem mà chưa thu xếp dc :)
đang thi công mà anh :)
Anh cho tý nhận xét người thực việc thực bên Everich 1 ah
Em có chị KH cũng mua bên ấy và Flemington, chị khen Fle ngon hơn Eve :p
Nếu anh có đi xem thì nghiên cứu căn 78,9m2 , thiết kế hợp lý hơn so với đa số trong khu này , bếp thông thoáng , ko ứ mùi, nếu cần có thể làm cửa lùa ngăn cách với p.khách, các phòng view cũng ko hạn chế nhiều, có thể view 68 & 81 tầng :)

• Like
Reactions: michaelkhoa
Tổng thống
5/6/07
354
18.476
93
Saigon
đang thi công mà anh :)
Anh cho tý nhận xét người thực việc thực bên Everich 1 ah
Em có chị KH cũng mua bên ấy và Flemington, chị khen Fle ngon hơn Eve :p
Nếu anh có đi xem thì nghiên cứu căn 78,9m2 , thiết kế hợp lý hơn so với đa số trong khu này , bếp thông thoáng , ko ứ mùi, nếu cần có thể làm cửa lùa ngăn cách với p.khách, các phòng view cũng ko hạn chế nhiều, có thể view 68 & 81 tầng :)

trời! anh thì toàn thấy ngược lại, khách đi xem bên Flem xong toàn chạy qua Ever mua, mà còn ko có hàng đấy chứ. Chưa cần so sánh nhiều, em chỉ cần bước xuống hầm xe của 2 thằng thôi sẽ thấy khác biệt ngay, chất lg sống của Ever1 là hơn hẳn Flem, a chắc chắn là vậy!

Infinity 3PN mà có 78 m2 chật vậy ah, hay a ở bên này có 2 PN đã hơn 100m2 rộng rãi quen rồi. Hành lang rộng rãi, sạch sẽ. Về nhà mở cửa phát gió lùa thẳng từ trước balcon ra cửa chính thoáng mát vô cùng. Có thể thiết kế của OngOng 10 năm trước giờ đã lỗi thời nhưng với a vậy là ok. Bằng chứng là các căn hộ ở đây luôn ở tình trạng full, 2PN giờ có ng hỏi thuê 18tr/t ko có cho mà thuê.

Ever1 giờ chỉ có cái hạn chế là Park Ave kế bên của thằng Nova mà lên sẽ che mất view của đa số cư dân ở đây. Tính qua infinity làm thêm căn mà nhìn thiết kế chán quá, giá lại cao hơn Ever 1 do vị trí đẹp hơn, chắc a bỏ luôn ý định :)

PS: 1 vd quan trọng nữa là pháp lý, Infinity chưa có sổ cho cư dân & cũng ko biết bao giờ có. Bác nào rành cho thêm thông tin với.