SUV mà kô có phiên bản 4wd thì làm ăn gì? SUV mà toản quảng cáo tiết kiệm, không gian rộng rãi, máy lạnh tốt, ...lý tưởng cho gia đình thì thôi mua MPV đúng nghĩa cho rồi. Xe gia đình mà lại máy dầu và nhấn mạnh SUV không hiểu ý đồ của Isuzu thế nào.

chứ fortuner với everest mấy ai chạy bản 4wd đâu cụ, dân mình SUV toàn để đi phố, thật sự có mấy ai ôm mấy em đó đi phượt k? mà cụ đã chạy chưa? máy dầu lên everest 1 cầu 1 chạy kìa, có ngán đường nào đâu........................

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
chứ fortuner với everest mấy ai chạy bản 4wd đâu cụ, dân mình SUV toàn để đi phố, thật sự có mấy ai ôm mấy em đó đi phượt k? mà cụ đã chạy chưa? máy dầu lên everest 1 cầu 1 chạy kìa, có ngán đường nào đâu........................
Xe nào có động cơ, có 4 bánh mà chả chạy được vấn đề là Isuzu làm chuyện ngược đời. Máy dầu, số tự động, 1 cầu chuyên cho gia đình :). Bác nhìn trên thị trường xem có chiếc nào như vậy không, mấy năm trước dòng Mitsubishi PS có loại này nhưng chết yểu. Chiếc này cho gia đình lên vẫn chạy được chứ nhưng rõ ràng không phù hợp: khung gầm thiết kế cho SUV vừa cứng vừa mắc tiền, máy dầu tiết kiệm nhưng ồn & hôi, hộp số, vỏ xe,... thiết kế cho SUV chứ không phải MPV. Người ta chia nhiều dòng xe theo mục đích sử dụng Sedan, MPV, CUV, SUV, Pickup ... chiếc này SUV nhưng cố ép vào MPV hay CUV thì nó ngược đời chứ sao nữa.

Hạng D
30/11/10
3.968
56.310
113
Dở dở ương ương! Bơm vá cho cố, định giá cao và cái kết! :D