Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Máy dầu hay xăng vậy các bác?
Máy xăng ẻo lả không thể nào xuất hiện được trên con bán tải cơ bắp như này bác, không kéo nổi đâu. Đó giờ chỉ có duy nhất chiếc Triton đời đầu có 1 phiên bản máy xăng thôi, còn lại bán tải toàn dùng máy dầu (theo em biết là như vậy).

Tập Lái
24/7/16
16
9
3
38
Em cũng đang đi bán tải có một nhận xét là xe chỉ phù hợp đi làm các công việc như xây dựng và nông nghiệp vì đôi lúc thấy rất bất tiện muốn chở hàng dài 2m thì bó tay, hàng cao 2m bó tay, đi chơi vớ vẩn thì được chứ đi đám cưới đám tiệc họ nhìn mình bằng nửa con mắt vì họ vẫn nghĩ mình đi xe tải, nên mua xe giá trị cao mà hiệu năng sử dụng kém thì quả là quá lãng phí trừ khi nhà các bác đã có một em sedan khác và em này chỉ dùng đi làm hoặc thỏa mãn offroad thôi.
Cảm nhận của một người đang đi bán tải

• Like
Reactions: vano.nguyen
6/4/16
106
120
18
32
Đồng Nai
Hôm qua trên Facebook đã chia sẻ hình ảnh bốc công của con Raptor màu trắng rồi, nhug7 chưa biết là phải ở Việt Nam ko, hoặc là ở Cảng nào.

• Like
Reactions: namosa
3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Máy xăng ẻo lả không thể nào xuất hiện được trên con bán tải cơ bắp như này bác, không kéo nổi đâu. Đó giờ chỉ có duy nhất chiếc Triton đời đầu có 1 phiên bản máy xăng thôi, còn lại bán tải toàn dùng máy dầu (theo em biết là như vậy).
Vâng xe nhỏ thì em cũng toàn thấy máy dầu, nhưng f150 toàn máy xăng.

3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Em cũng đang đi bán tải có một nhận xét là xe chỉ phù hợp đi làm các công việc như xây dựng và nông nghiệp vì đôi lúc thấy rất bất tiện muốn chở hàng dài 2m thì bó tay, hàng cao 2m bó tay, đi chơi vớ vẩn thì được chứ đi đám cưới đám tiệc họ nhìn mình bằng nửa con mắt vì họ vẫn nghĩ mình đi xe tải, nên mua xe giá trị cao mà hiệu năng sử dụng kém thì quả là quá lãng phí trừ khi nhà các bác đã có một em sedan khác và em này chỉ dùng đi làm hoặc thỏa mãn offroad thôi.
Cảm nhận của một người đang đi bán tải
Em lại ko thấy thế. Trừ việc đi lại trong nội đô chật hẹp như SG thì hơi bất tiện, hơi thôi nhé. Em vẫn qua Sg hoài, chả sao. Còn lại đi bán tải quá tiện, có cái gì to nặng kể cả xe máy ddều quăng lên thùng đc. To khoẻ bốc đường nào cũng đi đc. Hơn nữa rất manly. Còn đi đám cưới đám tiệc hay gặp gỡ ai đi nữa thì xe em vẫn đc hỏi thăm và thể hiện sự ngưỡng mộ nhiều nhất (ý em là xe loanh quanh 1 tỏi nhé bác), ngưỡng mộ vì mình dám mua dám chạy và đc sướng. Còn họ thích nhưng ko dám.
Giờ ngta hiểu biết lắm, bán tải thôi nhưng ai cũng biết xe mình gần cả tỷ chứ chẳng phải cỏ rác. Họ thấy cái mâm fuel bộ lốp fb goodrich bệ bước điện... là hiểu chủ xe độ cả trăm rồi.
Túm lại là thích thì đi thôi quan tâm ngta nói làm gì bác ơi.

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
Muốn ngưỡng mô thì i10 y lộn i8 Xe Lam xe Ngựa hay Lếch Xu ban Black Panther lam bằng Vibranium ấy. Còn lai xe dưới 1 tỏi là xe cỏ, duới 2 tỏi là xe binh dan. Nhiêu anh bưoc tư con Camruy 2.5G xuosng mà mặt ngc lên zời hài vl. Đối với nhiều ng nhu e thì có 1 cai thùng tôn an toan chỏ gia đinh đi la hp zồi

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Muốn ngưỡng mô thì i10 y lộn i8 Xe Lam xe Ngựa hay Lếch Xu ban Black Panther lam bằng Vibranium ấy. Còn lai xe dưới 1 tỏi là xe cỏ, duới 2 tỏi là xe binh dan. Nhiêu anh bưoc tư con Camruy 2.5G xuosng mà mặt ngc lên zời hài vl. Đối với nhiều ng nhu e thì có 1 cai thùng tôn an toan chỏ gia đinh đi la hp zồi
Mỗi người mỗi tính bác ơi, để ý họ làm gì. Thấy nhiều ông đi con i10 mặt cũng ngước ngước kênh kênh ra vẻ đại gia lắm. Hôm nọ gặp ông kia cũng già bạc đầu rồi, chạy con xe cũ mèm kiểu năm 198x được cái máy lớn, ông ấy gắn cờ gắn đèn búa xua như xe tổng thống, chạy thì kẹt xe mà cứ rồ ga cái xe chồm tới chồm lui như muốn ăn tươi người khác. Haiz. Cứ đạp ga rịn rịn rịn... xe chồm chồm giật giật :)