Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Người Việt Nam thông minh lắm chọn mua xe Toyota là để bán lại ko mất giá, chứ qtam tính mạng mà làm gì. Sao e ko thấy Merc ta, e thấy Merc chạy đầy đường mà ta.

Hạng B2
18/12/18
134
50
43
Kia sai lầm lớn khi ko đưa Sorento mới về. Doanh số Kia từ chỗ đe dọa Toy bây giờ sau cả Mitsubishi.

Kia phải đưa Stinger về thay cho Optima và Sorento mới thì mới mong vực dậy.

Dạo này Kia bị bỏ bê rồi bác ơi. Giờ Thaco chỉ chăm mỗi Mazda với BMW thôi. Đem Sorento mới về thì nó giành hết khách của CX8 sao:))

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Kia sai lầm lớn khi ko đưa Sorento mới về. Doanh số Kia từ chỗ đe dọa Toy bây giờ sau cả Mitsubishi.

Stinger mà về VN thì bán giá bao nhiêu bác? Em nghĩ phải trên 1 tỷ. Mà Optima giá bán chỉ từ 790tr mà còn bán không được thì Stinger làm sao mà bán được.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Người Việt Nam thông minh lắm chọn mua xe Toyota là để bán lại ko mất giá, chứ qtam tính mạng mà làm gì. Sao e ko thấy Merc ta, e thấy Merc chạy đầy đường mà ta.
Bác mang doanh số xe sang ra so với xe bình dân thì làm sao xe sang đọ lại được. Doanh số cả năm của Mercedes VN chỉ bằng doanh số 3 tháng của riêng Vios thôi ạ.

Hạng C
2/6/16
823
838
93
38
CR-V DÍNH NHIỀU PHỐT NÊN TỤT MOOD GHÊ! CÓ KHI THÁNG SAU TỤT HƠN!

Hạng D
8/10/11
3.064
5.847
133
Lúc trước mình đi FT 2 cầu lỗ chết dịch TOY mà hao xăng rớt giá như thường. đăng bán khó quá phải quăng cho lái lổ 45tr sau vài tháng, may là e chơi xe cũ chứ mới khóc lun.

Hạng D
22/1/19
4.015
6.574
113
Do chiến lược của Thaco thôi. Kia muốn thật sự phát triển ở VN thì chắc nên xây dựng 1 liên doanh mới. Thaco giờ chỉ mặn mà với Mazda và Peuguot thôi.

Hạng D
8/10/11
3.064
5.847
133
Innova chạy dịch vụ giảm chuyển sang Xpander một mớ.
Trong cái bảng này có mỗi Vios vẫn khủng. Quá khủng, ai nói gì thì nói thấy lên diễn đàn hỏi 600tr mua xe nào liệt lê 1 loạt Accent, Cerrato, Elantra, Xpander bla bla bla. Cuối cùng chọn mua Vios
Sự thật phủ phàn