Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Bác nói như vậy là chưa đúng nhé, Taxi nó đặt xe theo lô thì ít nhất giá trị cũng cả trăm tỷ đồng chứ có ít gì mà không đăng ký số loại riêng cho các hãng Taxi...chưa kể xe làm theo lô cho các hãng taxi thì cắt hết option, tôn thì mỏng te,...tối đa hóa lợi nhuận, giảm chất lượng xe kinh khủng,...mình cũng thắc mắc bấy lâu là xe taxi có túi khí hay ko nữa =))
Bởi vậy ! Doanh số Toyota hiện giờ taxi, grab, kd dịch vụ góp phần rất lớn. Toyota chắc hẳn có “chính sách” bán xe theo lô, cắt option trụi lủi, túi khí chắc bỏ hết (vì thấy taxi tai nạn có thấy ... bung túi khí bao giờ đâu) cắt thêm khoản bh, bảo dưỡng vì taxi thường là có xưởng dv riêng. Ghét thêm là Toyota cái gì cũng bán chạy taxi được, nhiều Bác tích cóp đc hơn tỏi mua “xe giám đốc” Camry hay “Thánh lật” Phò thu nợ chở vợ con đi ngoài đường dừng đèn đỏ, thằng taxi chạy tới đỗ xịch bên cạnh... cảm giác ... .!

Hạng B1
15/9/16
55
30
18
47
Số sàn innova tầm 10l/100km là cùng của bác đó.Biết chạy taxi ko? Chạy chở đón khách kiên tục ông ôm con xe tự động của ông chạy đc 10l mà đủ cái hụi to chịu gì tui cũng chịu đừng có xl ở đây.Anh hùng bàn phím thì to còi lắm ôm xe chạy 1 ngày xem,khóc bằng tiếng thú chứ ở đó mad cào 10l số tự động
Nhảm. Đoán mò

Hạng B2
3/11/17
428
251
43
34
Số sàn innova tầm 10l/100km là cùng của bác đó.Biết chạy taxi ko? Chạy chở đón khách kiên tục ông ôm con xe tự động của ông chạy đc 10l mà đủ cái hụi to chịu gì tui cũng chịu đừng có xl ở đây.Anh hùng bàn phím thì to còi lắm ôm xe chạy 1 ngày xem,khóc bằng tiếng thú chứ ở đó mad cào 10l số tự động
Thế à!

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Altis E giờ hơn giá Mazda 3 có khoảng 30tr, cũng đáng mua đấy chứ. Mazda 3 cá nhân thấy xấu.

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
M3 option tới nóc, 4 túi khí.
Altis E 7 túi, hết. Giá cao hơn M3 SD nhưng bằng M3 Hatbatch.
Altis hơn cái Logo. E chưa lái thử M3 ko rõ thế nào chứ Altis đi êm, tay lái nhẹ, CVT hiền lành. Căn bản vợ ghét M3 nên muốn thử cũng ko để làm gì.