Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Chờ sắp tới Fortuner dầu AT thông quan xem doạn số thống kê ra sao. Em tin bản máy dầu AT sẽ rất thành công ở VN do tâm lí ng Việt rất chuộng xe máy dầu vì tính tiết kiệm của động cơ này

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Bảng này mới đúng là ô tô bán chạy nhất VN, bảng kia là oto bán chạy nhất VAMA, người ta có số liệu hết nhưng mấy ông OS lười chảy thây thích bê nguyên con của VAMA về cho nhanh.
Con accent mới ra mà doanb số kinh thế, đè Honda City luôn

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.390
17.976
113
Lâm Đồng
Nhà báo của os phảo đợi các báo lá cải ra hết số liệu mới đi lấy lại đăng pác ạ. Hihi

Xin lỗi bác nhé, số liệu em luôn công khai trong file đính kèm. OS chậm hơn vì không cộng trừ chộp giật các số liệu và do thiếu nhân lực thôi. Rất nhiều tháng, bảng xếp hạng của VNex của các bác sai số liệu và thứ tự nhé.

Số liệu và thông tin đương nhiên có thể tìm kiếm bằng nhiều cách. Tuy nhiên lúc đó các bác lại nói "tôi ko tin, nguồn đâu???"

• Like
Reactions: adng
Tập Lái
13/7/18
11
1
3
27
Đó gọi là điều tra, khảo sát, đánh giá, phân tích, ......, nói chung là dùng não, đừng như mấy anh moderator OS, chỉ biết chép, dịch, copy, nhắc lại y chang thông cáo báo chí !??!?!
Bác nói như bác hay quá nhỉ,điều tra vs chả đánh giá :)) ,còn về Os có copy hay k k quan trọng chỉ cần thông tin đầy đủ cho người đọc là được,bác đọc free còn ý kiến nhiều thế,còn về kia mazda bán được nhiều vì dân biết chọn lựa hả,thế còn lại ai cũng ngu hết hay sao,những ng mua honda toyota ý,cho e hỏi bác đang đi xe gì v :)))

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
bác lấy số liệu ở đâu mà nói xe Camry chủ yếu xe công vậy?

bác ấy có nói đầy đủ là xe công + xe công ty, bac không hiểu hay cố tình không hiểu vậy? ông anh của em làm Tài xế cho bên TTC Hoàng Văn Thụ, ổng nói xe công ty mua chở cấp cai không gần chục chiếc camry 2.5Q, còn lại là innova.​
Còn bác chịu khó để ý tí thì dưới mấy toà buiding sẽ thấy camry rất nhiều có tài xế ngồi túc trực và đeo biển LD cũng rất nhiều luôn nhé.​

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
TC công bố số liệu i10 giống 3 năm liên tiếp công bố doanh số i10 lớn hơn cả tổng lượng xe nhập Ấn không không mấy bác, vụ này chắc đổ cho mấy thằng hải quan báo cáo láo.

Tập Lái
6/12/15
29
7
8
dân mình vẫn thần thánh Toyota ghê nhỉ, cá nhân em thấy vừa đắt, vừa xấu, công nghệ lạc hậu, ăn bớt option :(

• Like
Reactions: Hondakia