Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
K thấy nissan lên sóng nhỉ
X-trail tháng 8 bán được 80 chiếc.
Cả họ Nissan bán được 190 chiếc.

p/s : Tôi nghĩ nên rút lui trong danh dự. Muốn bán tốt thì phải giảm giá, tăng options chứ tăng giá X-trail như vừa rồi thì... Hiện giá khởi điểm X-trail bản V-series (991 triệu) là mắc nhất trong phân khúc Out, CX5, CRV,...:D

Vô nhà Vama xem hết để biết xe nào đang ế. Đi mua trả giá với sale cho đỡ ngại. :D
http://vama.org.vn/Data/upload/files/VAMA report August 2018 - Detail.pdf

Hạng C
24/1/17
649
207
43
X-trail tháng 8 bán được 80 chiếc.
Cả họ Nissan bán được 190 chiếc.

p/s : Tôi nghĩ nên rút lui trong danh dự. Muốn bán tốt thì phải giảm giá, tăng options chứ tăng giá X-trail như vừa rồi thì... Hiện giá khởi điểm X-trail bản V-series (991 triệu) là mắc nhất trong phân khúc Out, CX5, CRV,...:D

Vô nhà Vama xem hết để biết xe nào đang ế. Đi mua trả giá với sale cho đỡ ngại. :D
http://vama.org.vn/Data/upload/files/VAMA report August 2018 - Detail.pdf
Cái volang của xtrail mới vẫn k thể yêu dc

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Con xe cùi bắp Outlander mà cũng được vài trăm chiếc sao? Em mà có tiền thì em mua CX-5 hay CRV hay SantaFe, Tucson chớ Outlander tuổi gì mà so với mấy kia, vậy mà cũng có người mua nhỉ? :p:):D
Bác xem review xe so sánh mức độ êm ái hàng ghế sau của Outlander, CX5 và CRV mà không tin à ?. Có bộ ba cao thủ review số 1 Việt Nam tham gia vào vụ này rồi còn gì. Cần bác đi lái thử sẽ biết, em leo lên lái CX5 đời mới rồi, nói thì nghe hơi nhảm nhưng lái thấy phiêu lắm.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Xe Hàn toàn dùng đồ dõm nên giá rẻ. Phù hợp cho ai ít đi lại.
Xàm vừa thôi thánh, đồ có thể không tốt bằng đồ Nhật một ít thôi chứ ở đâu mà đồ dỏm, xe Hàn chạy đầy đường suốt ngày mà bảo phù hợp cho ai ít đi. Xe giá rẻ cũng tốt, người không nhiều tiền vẫn có thể mua xe được, ai nhiều tiền thì cứ Nhật rồi Đức mà chơi.

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Dõm mới xuống cấp nhanh đó bro. Bền bỉ thì không có cửa so với xe Nhật.
I10 Morning giá thấp nên được lợi về giá trước mắt, Vios giá gấp 2 đứng top 1 đấy. Wigo về thì i10, mor hết đất diễn. Morning từ top 4 5 sắp out khỏi top 10 rồi đó.
Bác chắc chưa bao giờ đặt đít lên ghế xe Hàn vì tâm lý "nó dỏm và rẻ rách thấy mẹ"

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Bác xem review xe so sánh mức độ êm ái hàng ghế sau của Outlander, CX5 và CRV mà không tin à ?. Có bộ ba cao thủ review số 1 Việt Nam tham gia vào vụ này rồi còn gì. Cần bác đi lái thử sẽ biết, em leo lên lái CX5 đời mới rồi, nói thì nghe hơi nhảm nhưng lái thấy phiêu lắm.
Đi tin ba anh chàng đó review xe thì cũng giống như tin mấy em sale bất động sản tư vấn về dự án mấy ẻm đang bán ấy. :D:D:D:D

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Mình thấy thì ảnh còn tỏ hơn. Chắc là có nỗi khổ tâm nào đó. Kia là cty con của Huyndai. Anh Hải lại chơi bài kiềng 3 chân, ko toàn tâm với hãng nào nên bên HQ họ ko trọng. Anh Công chỉ chung thủy với Huyndai nên được ưu ái. Khả năng Sorento ráp hết hàng tồn thì bỏ luôn như Kia Sportage. Dòng Kia Sodona may ra còn giữ lại.

Nói về Toyota. Giờ là thời của Crossover và suV. Toyota chừa lại dòng Crossover cho các hãng chiến nhau. Khả năng 2 năm tới có Toyota Rav4 về Đông Nam Á, VN. Đây mới chính là vua phân khúc. Toyota còn 1 con bài tủ chưa tung ra.:D
Em thấy bác nói hơi bị đúng :)
Ví dụ em là chủ công ty sản xuất đồ nhựa và hợp tác với bác để phân phối hàng cho em. Nhưng đồng thời bác lại có hợp tác phân phối hàng cho 2 công ty sản xuất đồ nhựa khác là Duy Tân và Đại Đồng Tiến và bác còn xây 3 cái cửa hàng phân phối bán hàng của 3 thương hiệu nằm sát nhau. Em nhìn vô thật sự thấy rất khó chịu, dù bác làm ăn rất chuyên nghiệp :D

• Like
Reactions: DKmarket
Tập Lái
12/9/18
1
0
1
40
Em morning doanh số không tốt là do kích thước quá bé, khó ngồi ngược 3 người ở ghế sau kèm cảm giác chật chội, cái cốp có cũng như không.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Dõm mới xuống cấp nhanh đó bro. Bền bỉ thì không có cửa so với xe Nhật.
I10 Morning giá thấp nên được lợi về giá trước mắt, Vios giá gấp 2 đứng top 1 đấy. Wigo về thì i10, mor hết đất diễn. Morning từ top 4 5 sắp out khỏi top 10 rồi đó.
Ah
Hóa ra là Fan Toy
vậy ko còn gì để nói ;))
fan Toy thì cần gì ngoài bền bỉ đâu nhỉ, các hãng khác là rẻ rách hết
khuyên bác thật lòng là thế kỉ 21 rồi chui ra khỏi cái miệng giếng đi, suy nghĩ kiểu đấy khó mà khá được