Tập Lái
26/3/16
37
33
18
Nhiều bác ngộ nghĩnh ghê.
Tiền ko có, có 5 600tr đòi mua xe full option trang bị an toàn ngập răng các kiểu. Nói ra thì bảo nhìn qua Mẽo qua EU với 25 30k $ thì mua được gì?
Các bác cứ mang về 1 hệ quy chiếu là VN hay ĐNÁ rồi so sánh thôi, còn có tiền tỷ thì chọn xe sang mà đi. Còn ko cứ làm cái thẻ xanh qua Mẽo rồi muốn mua gì thì mua.
Nhiều bác hay lắm, lên đây gào chê Toy đù, Kia Hyundai Hàn xẻng đủ kiểu nhưng mua thì hạng A cứ i10, morning. Hạng B cứ Vios Accent, hạng C thì đè cerato elantra :))) và cứ MVP cỡ trung thì Ỉn.
Thiệt là ngộ nghĩnh.
Sai nhé, có người này người kia thôi, đối với những người đã sơ hữu xe thì người ta dư biết chon lựa xe cho độ an toàn cao.
Thử tìm hiểu em fiesta đi, giá tầm 500 thôi, nhưng option và độ an toàn đến ngập răng nhé. Thị trường vẫn có chứ chứ ko phải ko, quan trọng tiêu chí mình là gì ( đẹp hay an toàn, rộng rãi hay chật chội )

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Người tiêu dùng Việt càng ngày càng quan tâm tới sức khỏe, con người. Top 3 xe bán chạy nhất toàn là những xe an toàn bật nhất phân khúc.
Vios không nổ túi khí an toàn túi tiền của khách hàng không phải mất tiền mua túi khí nữa

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Sai nhé, có người này người kia thôi, đối với những người đã sơ hữu xe thì người ta dư biết chon lựa xe cho độ an toàn cao.
Thử tìm hiểu em fiesta đi, giá tầm 500 thôi, nhưng option và độ an toàn đến ngập răng nhé. Thị trường vẫn có chứ chứ ko phải ko, quan trọng tiêu chí mình là gì ( đẹp hay an toàn, rộng rãi hay chật chội )
Tuỳ tiêu chí chọn nhé bác.
Fiesta bác nghe về hộp số chưa ? Hay là nhìn thông số trên giấy rồi phán :)))
Rồi xem giá bảo dưỡng nhé.
5 600 đòi an toàn ngập mồm xe to rộng rãi các kiểu :)))!

Tập Lái
14/7/19
1
0
1
32
Bài viết mang tính giải trí cao... không biết nhà báo nào làm ra cái bảng này nữa :D

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.390
17.977
113
Lâm Đồng
Xin lỗi các bác vì doanh số YTM của Mazda có sai lệch ạ

Lỗi do em chủ quan tin vào báo cáo tổng của VAMA quá mà Vama đợt này tính sai doanh số 6 tháng đầu năm của Mazda rồi ạ.
Em có đính kèm báo cáo ạ

Attachments

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.390
17.977
113
Lâm Đồng
Theo đó, với doanh số tổng 6 tháng đầu năm là 17314 xe, Mazda đứng trong top 3 doanh số xe. Hãng cũng chiếm hơn 10% thị phần (tính theo số liệu công bố công khai)