Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Ranger mua nhiều là nhờ bộ phận chỉnh làn đường tự động. Không thể vượt Ranger nếu thiếu cụm này.
Vậy chắc colorado chơi thêm bộ đó + share càng nhiều clip test an toàn của trang auto daily nữa thì ngôi vua sẽ thuộc về colorado. :D:D:D:D

Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Buồn làm gì bác đời có lúc lên lúc xuống. Như em cả năm trời rồi mới lại thấy con X-Trail có mặt trong top 20 mà em cũng chả thấy quá vui :D
Hahaha. lên xuống thì đúng với các hãng khác, chứ với toy vios, fortuner với innova thì e thấy sai rùi bác, vì có bao giờ tụi nó văng ra khỏi top dc đâu. :D:D:D:D. Mà bác cũng mê X-trail hả bác. E cũng mê e nó lúc mới ra lắm, nhưng giờ cr-v mới về thấy cũng ngon quá bác.

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
B19 confirmed
Hạng B2
18/2/18
271
1.013
93
49
Vậy chắc colorado chơi thêm bộ đó + share càng nhiều clip test an toàn của trang auto daily nữa thì ngôi vua sẽ thuộc về colorado. :D:D:D:D
GM thì lại hay hỏng vặt, khổ thế.

• Like
Reactions: HRed23
B19 confirmed
Hạng B2
18/2/18
271
1.013
93
49
Hahaha. lên xuống thì đúng với các hãng khác, chứ với toy vios, fortuner với innova thì e thấy sai rùi bác, vì có bao giờ tụi nó văng ra khỏi top dc đâu. :D:D:D:D. Mà bác cũng mê X-trail hả bác. E cũng mê e nó lúc mới ra lắm, nhưng giờ cr-v mới về thấy cũng ngon quá bác.
CRV thường rất ồn vỏ, đi gia đình mệt.

• Like
Hạng B2
29/3/17
307
124
43
CRV thường rất ồn vỏ, đi gia đình mệt.
:D:D:D Nói chứ đó tối giờ e chỉ mê như điếu đổ duy nhứt mỗi con escape. Đặc biệt bản trc khi nó chính thức bị dừng sx. e quên bản đó là năm mấy rùi. Với e tới giờ vẫn ko có con nào làm e mê bằng nó mà Ford nghỉ sx bà nó rùi. :(:(:(

B19 confirmed
Hạng B2
18/2/18
271
1.013
93
49
Out lander giống Escape nhất, nhưng hình như to hơn.

• Like
Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Out lander giống Escape nhất, nhưng hình như to hơn.
Đúng bác, nhìn outlander có chút vuông vức, giống dáng vuông vuông của escape. Mà giờ hình như xu hướng toàn là bo tròn như cx5. Vuông nhứt e thấy có vitara, mà vitara dáng nhỏ quá.

Hạng B2
15/3/18
113
340
63
Hi em chưa sở hữu toy. Nhưng em khảng định với pác. Với tầm tiền của hạng xe hạng B thì vios nó là vô đối. Chả có xe nào hơn được nó. Và phân phúc 7 chỗ đa dụng thì ỉn nó cũng chấp hết. Pác phải công bằng chứ đừng nghe thiên hạ chửi rồi chửi theo. Pác hãy so sánh con vios hạng b với các xe khác cùng phân khúc coi có con nào hơn được nó. Xe rộng, dáng trường xe ko nói là đẹp nhất, trang bị vừa đủ như những xe khác, em đã từng đi rio nhập hàn đây. So với vios em chả thấy trang bị hơn được cái gì. M2 và festa thì nhìn như xe con ccz
Nếu là mình thì mình sẽ chọn honda city thay cho thánh TOY, xe chả có khỉ gì!!!!!

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Thành thực thế này, xe Toy ko bằng xe các hãng khác tại VN nhưng đại lý, dịch vụ, chăm sóc khách hàng,... và tát cả những thứ khác liên quan theo cái xe thì Toyota tốt hơn các hãng khác, đây là lý do người ta mua nhiều.