Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Có hai yếu tố để người ta chờ bạn ah: 1, chờ xe nhập 2, chờ thuế nhập khẩu về 0% xe nhập giảm giá xe lắp ráp giảm theo
À em chơi chữ ý mà, năm ngoái doanh số các hãng giảm mặc dù giá giảm, báo chí nói" tâm lí chờ đợi" nay em thấy doanh số cũng ảm đạm lắm, các đại lí cũng bắt đầu giảm giá, tăng KM chứ không còn cành cao như trước tết mà rất vắng khách, phải chăng???

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
À em chơi chữ ý mà, năm ngoái doanh số các hãng giảm mặc dù giá giảm, báo chí nói" tâm lí chờ đợi" nay em thấy doanh số cũng ảm đạm lắm, các đại lí cũng bắt đầu giảm giá, tăng KM chứ không còn cành cao như trước tết mà rất vắng khách, phải chăng???
Bác đọc báo đấy à? bác ra showroom mà hỏi,em trả giá nó ko bớt 1 đồng,chảnh ds,ko khuyến mãi cái khỉ gì cả,tình trạng chung

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Đấy là bác trả con xe của bác thôi
Em về rồi,cái hắn gọi điện,đánh xe lên nhà em cho em coi xe,em nói xe ok có bớt ko? ko cái em cho về và ko mua nhé,cuối cùng cũng ko bớt :D

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Em về rồi,cái hắn gọi điện,đánh xe lên nhà em cho em coi xe,em nói xe ok có bớt ko? ko cái em cho về và ko mua nhé,cuối cùng cũng ko bớt :D
Bác cứ tin lời em đi, hiệu ứng đang lan rộng ra mà, nó chảnh vì cung cách của tháng cận tết còn xót lại hoặc các đại lí xa thôi ah

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Fan Ford nhìn bảng này buồn vãi. Ever, Explore, Focus nào là review công nghệ, an toàn, cứng cáp này nọ mà doanh số top 20 cũng éo thấy. Còn ranger test an toàn thua sắp mặt colorado. :(:(:(
Buồn làm gì bác đời có lúc lên lúc xuống. Như em cả năm trời rồi mới lại thấy con X-Trail có mặt trong top 20 mà em cũng chả thấy quá vui :D

• Like
Reactions: HRed23
Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Tháng này pajero xì po đâu mất nhỉ, không lẽ cũng không có hàng như thánh Nở.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Bác cứ tin lời em đi, hiệu ứng đang lan rộng ra mà, nó chảnh vì cung cách của tháng cận tết còn xót lại hoặc các đại lí xa thôi ah
Bác tin em đi,với giá xe nhập như thế đừng mơ nó giảm giá nhiều.Và xe toy nó vẫn lắp ráp chứ ko hề khan hàng.Chiêu trò hết

Hạng B2
27/10/16
132
64
33
Quanh đi quẩn lại vẫn mấy gương mặt cũ lọt top 10. Nhàm chán quá.

Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
Dân mình còn nghèo quá, toàn xe giá rẻ lọt top bán chạy nhất không. Trong đó tâm lý "ăn no mặc ấm" vẫn còn phổ biến thay vì "ăn ngon mặc đẹp".

=> Nên mấy xe bình dân, trang bị nghèo nàn toàn bán được nhiều nhất. haizz !

P/s: Riêng Mazda CX5 trang bị tới nốc thì Em thấy nó bán chạy rất xứng đáng.
có nhiều lý do để quyết định mua xe một chiếc xe bác à, tâm lý ấy cũng chỉ là một phần thôi