Hạng B2
3/3/08
255
237
43
GM cứ túc tắc đều đều nhỉ, luôn có 3 mẫu trong top 20.

Hạng B2
15/9/14
107
15
18
45
Quả này Vios làm lộ liễu quá :D cả thị trường xe đang giảm như điên do tâm lý đợi 2018, thêm vào đấy là City mới ra.
Thế mà Vios tăng tận 1000 xe thì hơi tham. Giá chỉ 300 xe thì anh em còn tin. Các ae bên Toy có đọc được thì lần sau rút kinh nghiệm nhé

Tập Lái
5/7/17
20
18
3
33
Nghe nói có thuyết âm mưu bác TÔ ko cho bác Công vào VAMA để bác ấy luôn ở số 1. Không biết có đúng ko?

Nghe nói có thuyết âm mưu. TC không dám vào để công bố sao thì công bố vì luôn có một lực lượng múa theo.
Bằng chứng: luôn công bố doanh số i10 cao hơn tổng lượng xe nhập Ấn theo công bố của Hải Quan.

Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Vios có doanh số khủng cũng hợp lý. Với người mua xe lần đầu và hiểu biết chúc xíu hoặc K hiểu thì bỏ gần 500tr mua i10, Morning bản full thì thêm tí mua vios có phải tốt hơn k.

• Like
Reactions: CuBiMi and foton
Hạng D
14/8/16
1.859
2.246
113
39
Ông Toy chủ tịch VAMA mà nên số liệu linh tinh, toàn đưa xe ông ấy vào top, thánh lật fotuner công bố vớ vẩn. Toy giờ công nghệ thì cũ, nghèo nàn, túi khí không thấy xe nào bị tai nạn bung mà bán đc nhiều thế có mà loè dân vn. giờ ổng nào mù công nghệ xe và coi thường mạng sống thì mua toy.
GATO chỉ cho mệt nè, ai thích mua thì mua, mình không thích thì mua xe khác. Ngoài thị trường tung của ra thì ở đâu cũng thấy xe toy nhiều hết bác ơi! Thực ra thì toy âm thầm giảm giá lau rồi, các hãng khác thấy toy giảm giá nên mới giảm và công bố lên báo, còn toy thì không công bố thôi! Giảm giá đi kéo giá xe xuống để nhiều người mua xe oto đi! Ước chi mer, lexus cũng giảm nhỉ? Đợi hoài không thấy giảm đâu chán!

Tập Lái
5/7/17
20
18
3
33
GATO chỉ cho mệt nè, ai thích mua thì mua, mình không thích thì mua xe khác. Ngoài thị trường tung của ra thì ở đâu cũng thấy xe toy nhiều hết bác ơi! Thực ra thì toy âm thầm giảm giá lau rồi, các hãng khác thấy toy giảm giá nên mới giảm và công bố lên báo, còn toy thì không công bố thôi! Giảm giá đi kéo giá xe xuống để nhiều người mua xe oto đi! Ước chi mer, lexus cũng giảm nhỉ? Đợi hoài không thấy giảm đâu chán!

Tung của k bằng VW nhưng nó cũng đầy, doanh số cả triệu xe năm.

• Like
Reactions: CuBiMi
Tập Lái
5/7/17
20
18
3
33
Tháng 6 Camry vào top 10, tháng 7 thêm Altis nữa cho đủ bộ.