Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.393
17.977
113
Lâm Đồng
[Infographic] Xếp hạng xe hạng B tháng 8/2017 tại Việt Nam

Toyota Vios vẫn là chiến binh bất bại ở phân khúc xe hạng B. Chỉ khác là tháng này Vios bán nhiều hơn gấp 3 lần xe đứng hạng nhì. (Trong khi tháng trước Vios chỉ bán nhiều hơn gấp đôi).[pagebreak][/pagebreak]

Một số thứ hạng giữa các xe cũng thay đổi, đáng chú ý là Suzuki Ciaz đã vươn lên giữa bảng xếp hạng. Tuy nhiên, mời các bác theo dõi infographic sau để có cái nhìn tổng quan hơn về doanh số xe hạng B trong tháng 8:

[Infographic] Xếp hạng xe hạng B tháng 8/2017 tại Việt Nam

Theo Vama​

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Con Vios ghẻ mua về lắp một loạt thứ cũng tốn bèo bèo 20 tr nữa mới đi tạm được.

Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
rất muốn biết nếu ko có mấy cá nhân kinh doanh xe tự lái thêm mấy hãng taxi chỉ tính mua phục vụ gia đình thì ko biết vios đc khoảng nhiêu chiếc nhỉ

Tập Lái
26/4/17
25
51
13
34
Theo ý kiến cá nhân của mình, là người ngồi sau nhiều loại xe. Thật sự không hiểu sao ngồi sau chiếc vios lại cảm giác cách âm, độ êm và độ ổn định của nó hơn hẳn mấy loại xe cùng phân khúc. Mỗi ngày em đi uber từ 40 đến 50km, ngồi vào vios mới vẫn thích hơn city mới. Đó là ý kiến dựa trên cảm nhận cá nhân thật của mình, mong mấy bạn đừng ném đá.

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
rất muốn biết nếu ko có mấy cá nhân kinh doanh xe tự lái thêm mấy hãng taxi chỉ tính mua phục vụ gia đình thì ko biết vios đc khoảng nhiêu chiếc nhỉ
Hãy đặt mình vào tâm lý của người mua, đừng comment kiểu anti thế bác. Cá nhân mình cảm thấy Vios ok. Giá H cũng vừa phải. Các gđ xung quanh mình toàn mua Vios G. Mình đủ tiền cũng sẽ chọn Vios.