Hạng D
13/1/14
1.936
12.155
113
[Inforaphic] So sánh mazda2 và đối thủ tại Việt Nam
So với đối thủ, Mazda2 tỏ ra vượt trội hơn về trang bị cũng như công nghệ, đi cùng mức giá dễ chịu hơn. Hiện tại Mazda2 đang nhận được sự quan tâm lớn từ những khách hàng đang cần tìm kiếm một mẫu xe hạng B.[pagebreak][/pagebreak]
.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/1/15
2.577
3.875
113
40
Hai bác này em thấy có giá trị riêng mà. đẹp thanh lịch thì hốt em Mazda, cao tuổi thích sự trung tính thì em Toy.

Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
Mazda dạo này tiến bộ rõ quá, đến phân khúc B cũng bắt đầu trang bị cân bằng điện tử rồi. Khoảng cách trang bị giữa các phân khúc cũng rút gọn. Làm tốt lắm Mazda!
Mà các bác tranh thủ mua xe khi xe còn rẻ đi, sắp tăng phí thuế nữa rồiiiii :3danbanh:

Hạng B2
12/11/14
255
375
63
London, United Kingdom
Xe phân khúc B đi trong phố không mà ko biết sao trang bị an toàn lắm thế không biết :( máy 1.5 trong khi đường xá thì đông đúc nữa chứ. Hèn gì ra đường toàn thấy Vios chạy taxi :D

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Vâng. Dự là Mazda 2 sẽ là chiếc xe bán chạy nhất tại Việt Nam
Xe phân khúc B đi trong phố không mà ko biết sao trang bị an toàn lắm thế không biết :( máy 1.5 trong khi đường xá thì đông đúc nữa chứ. Hèn gì ra đường toàn thấy Vios chạy taxi :D
Toàn những câu nói đầy ẩn ý :3dcuoi: Mà công nhận nội thất xe quá đẹp

• Like
Reactions: thaigia
Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Mazda 2 đẹp, tiện nghi ... nhìn chung là ko phải bàn nhiều.

Tuy nhiên cac bác update giúp em cách âm có tốt không ạ ? Bạn em đi mazda 3 mới vẫn than là cách âm kém. Còn giá vừa phải thì chắc em ko cần ném đá :D vì sẽ có nhiều người ném.