18/8/19
99
20
28
34
Bác tìm hiểu thêm về cái gói balloon của hãng khi mua Innova 2020. Gói này có lãi suất ưu đãi cho 6 tháng đầu, đc tất toán hợp đồng sau 3 năm. Số tiền thanh toán gốc hàng tháng thấp hơn & để dành được một khoản tương đương 25% giá trị xe chỉ phải thanh toán ở cuối kì. Bác đc vay cả tiền bảo hiểm & chính sách đổi xe rất linh hoạt khi bác muốn lên đời 1 dòng xe khác của Toyota. Tất nhiên là phương án này dùng khi mác muốn mua xe mà chưa đủ tài chính còn thóc lúa đầy kho thì ko phải bàn rồi.
Nghe cái chính sách này thì cũng ổn đấy, nhưng theo bác điều kiện thóc lúa của e chỉ có giới hạn, xác định mua xe để chạy dịch vụ thì có ổn ko? E chỉ sợ sau 3 năm vẫn ko tất toán được tiền cưới vợ.

• Like
Reactions: vumanhtuan
Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Lăn bánh cũng gần 1 tỏi chứ ít gì nhưng bị mang tiếng là chiếc xe bình dân chỉ để chạy taxi, thế mới đau. Mà giờ 1 tỏi thì có biết bao nhiêu là lựa chọn.

Hạng B2
25/2/13
474
1.325
93
Mình chạy qua tất cả các dòng bình dân của toy ( forturner, altist, vios, innova ). xe nào cũng cày trên 100k. cá biệt inno va chạy đến 2 con. 2006, 2011. khách quan mà nói độ rộng rãi trong phân khúc 7 chỗ ko con nào qua innova, xăng ăn cỡ 9,5l ( số sàn ) thì ko gọi là tiết kiệm. Xưa không có nhiều sự lựa chọn thì chọn In. nhưng giờ giá in đắt quá. lăn bánh bản AT trên 900 đành chia tay. cũng một cục máy, khung gầm từ 2006, chỉ thay đổi bên ngoài. Mấy đồ chơi linh tinh ko tính từ 450tr năm 2006, giờ lên 750tr bản MT, quá đắt trong khi nhiều sự lựa chọn hơn.

• Like
Reactions: handobang