Hạng C
18/6/07
661
36
28
chức năng ion hoá để tốt cho sưc khoẻ của mer nên mở thường xuyên hay lâu lâu mới mở thì tốt hơn các bác? em cảm ơn

Hạng C
18/6/07
661
36
28
Em mở liên tục khi xe chạy, chắc không sao.
xe bac exclusive hay amg w205 vậy?e la exclu,còn nữa bác cho em hỏi sao cái máy lạnh của xe cứ 15phut là nó lấy gió ngoài ,khó chịu ghê,em nghĩ cũng phải cả tiếng chứ?!

Hạng B2
15/4/13
233
149
43
Xe em Exclusive, máy lạnh lấy gió ngoài tầm hơn 30 phút đó bác. Em để 22 độ gió số 3

Hạng C
18/6/07
661
36
28
Xe em Exclusive, máy lạnh lấy gió ngoài tầm hơn 30 phút đó bác. Em để 22 độ gió số 3
bac ơi,xe bác bấm vào tire pressur nó có hiện lên áp suất của 4 bánh xe ko? sao xe e ko hiện mặc dù em xem trên youtube nó hiện lên mà.
khi mình bơm bánh xe căng lại đâu cần restart indicator đúng ko bác, trước e chạy lexus thì khi bơm căng rồi nó tự tắt cảnh báo mà ko cần restart gì hết

Hạng B2
15/4/13
233
149
43
bac ơi,xe bác bấm vào tire pressur nó có hiện lên áp suất của 4 bánh xe ko? sao xe e ko hiện mặc dù em xem trên youtube nó hiện lên mà.
khi mình bơm bánh xe căng lại đâu cần restart indicator đúng ko bác, trước e chạy lexus thì khi bơm căng rồi nó tự tắt cảnh báo mà ko cần restart gì hết

Cái này C250 dung tốc độ các bánh xe để xem lốp có bị xẹp hay không nên không có cảm biến áp suất lốp trong bành xe bác à. Xe chạy RN FLAT hình như nó không lắp cảm biến này. Nên sẽ không có hiện gì hết bác ơi. Không có nên không cần reset , em nghĩ vậy.

Hạng C
18/6/07
661
36
28
Cái này C250 dung tốc độ các bánh xe để xem lốp có bị xẹp hay không nên không có cảm biến áp suất lốp trong bành xe bác à. Xe chạy RN FLAT hình như nó không lắp cảm biến này. Nên sẽ không có hiện gì hết bác ơi. Không có nên không cần reset , em nghĩ vậy.
treen youtube w205 có monitor áp suất 4 bánh luôn đó bác, khi báo lốp mềm sẽ biết ngay cái nào để trị, còn VN mình ko biết rõ cái nào khi bị lỗi check tire, phải dùng đồ đo rà hết từng cái,bất tiện gớm. em mới bị xong phải dùng đồ đo dò vì dính đinh lốp ko xẹp ngay

Hạng B2
15/4/13
233
149
43
Hình như xe lốp bình thường sẽ được lắp áp suất lốp. còn RUN FLAT thì nó không lắp (em đọc trên Merc France hình như là vậy.