Tập Lái
8/12/04
13
71
13
Xin Bác nào biết chỉ dùm mình sử dụng App nào chạy được trên iOS mà khi chép Contacts (số điện thoại) từ iPhone này sang iPhone kia mà check được số trùng (có rồi) thì không chép, chỉ chép contact chưa có thôi.

Cám ơn các Bác.

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Mình lưu trên icloud hoặc accoun, chỉ cài ID và accoun sang máy mới là tự động đổ về

Hạng B2
17/8/04
156
1.261
93
HCMC
bác log vào iCloud là nó đổ xuống hết, rồi bác cài app Cleaner để nó xóa số trùng là , hình như app đó phải mua nhưng rẻ bèo có mấy chục ngàn thì phải, lâu quá không nhớ

Tập Lái
8/12/04
13
71
13
Ý là mình vẫn sử dụng máy cũ (lưu rất nhiều contacts) nhưng sẽ ít sử dụng đi khi máy mới (vì mới nên ít contacts, đã lưu được bằng tay một số contacts quan trọng của máy cũ) có đầy đủ contacts. Bây giờ muốn sử dụng 1 app nào đó chép contacts nào chưa có từ máy cũ qua máy mới (không muốn làm bằng tay nữa :).

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Ý là mình vẫn sử dụng máy cũ (lưu rất nhiều contacts) nhưng sẽ ít sử dụng đi khi máy mới (vì mới nên ít contacts, đã lưu được bằng tay một số contacts quan trọng của máy cũ) có đầy đủ contacts. Bây giờ muốn sử dụng 1 app nào đó chép contacts nào chưa có từ máy cũ qua máy mới (không muốn làm bằng tay nữa :).
Anh đồng vộ icloud và tài khoản thì mỗi lần lưu số mới nó tự đẩy lên mây, qua mấy mới đăng nhập tài khoản, icloud là nó tự đẩy xuống. Chi mà thủ công vậy :A