Tập Lái
19/3/18
7
6
3
Chủ topic đưa số đt lên làm chi, nhắn tin kg hề hồi âm.
Sale cao cấp quá.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
19/7/18
59
82
18
46
Vẫn chưa bác ơi , giá 780tr nhưng k có xe , phải chờ cuối T12 , còn 820tr có xe nhưng chỗ có chỗ k . Giá trên là giá công bố thôi nha bác .
Ý bác là chỗ có kênh thêm 40tr mới đc hả :)

Ai nghĩ tới việc mua xe ISUZU MU-X thì đọc bài bên dưới nhé. Cháy xe, tiền mất, tật mang. Hãng Isuzu lại vô trách nhiệm.
https://www.otosaigon.com/threads/isuzu-mu-x-tu-nhien-bi-chay-gio-xu-ly-sao.8852440/
Cảm ơn Bác nhiều! Trên đời này chuyện gì cũng có thể xảy ra, Có phong ba bão táp thì con người mới phát triển và tìm cách đứng vững được. Người đời thường nói: "Sông có khúc và người cũng có lúc".
Hi vọng từ lúc này , Isuzu sẽ phục vụ Bác với tất cả những gì đã có và sẽ bù đắp lại những thiếu sót có thể xảy ra với Bác trong thời gian vừa qua. Thời kỳ 4+0 sẽ không làm Bác thất vọng dù ở giai đoạn nào!
Em cảm ơn tất cả!

Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Cảm ơn Bác nhiều! Trên đời này chuyện gì cũng có thể xảy ra, Có phong ba bão táp thì con người mới phát triển và tìm cách đứng vững được. Người đời thường nói: "Sông có khúc và người cũng có lúc".
Hi vọng từ lúc này , Isuzu sẽ phục vụ Bác với tất cả những gì đã có và sẽ bù đắp lại những thiếu sót có thể xảy ra với Bác trong thời gian vừa qua. Thời kỳ 4+0 sẽ không làm Bác thất vọng dù ở giai đoạn nào!
Em cảm ơn tất cả!
Cảm ơn bác, chúc bác làm ăn thật thành công trong thời gian sắp tới, cũng mong Isuzu rút kinh nghiệm và chăm sóc khách hàng thật tốt trong tương lai. Hãng xe tốt thì cần lắm những người có tâm như bác để khách hành trân trọng và sử dụng dịch vụ hậu mãi của Isuzu.