Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.342
17.912
113
Lâm Đồng
Isuzu khai trương đại lý 3s tại Khánh Hòa

Vào ngày 19/12 vừa qua, Đại lý 3S Isuzu Quyết Thắng - hoạt động trong lĩnh vực Kinh doanh (Sales), Dịch vụ hậu mãi (Service) và phụ tùng (Spare-part) Isuzu chính hãng, đã chính thức khai trương tại thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.[pagebreak][/pagebreak]

Tọa lạc tại số 120 đường Điện Biên Phủ, phường Vĩnh Hòa, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa, Isuzu Quyết Thắng có tổng diện tích xây dựng hơn 2.000m2. Với Phòng trưng bày và làm việc rộng 600m2; xưởng sửa chữa 1.000m2 và nơi trưng bày xe 400m2, I-mark Salon Quyết Thắng là đại lý chuyên Kinh Doanh mua bán xe, cung cấp dịch vụ hậu mãi & phụ tùng cho thương hiệu Isuzu tại Khánh Hòa và khu vực miền Trung.
Isuzu khai trương đại lý 3s tại Khánh Hòa

Tại lễ khai trương, Tổng Giám Đốc của Isuzu Việt Nam – ông Tsuguo Fukumura đã chia sẻ rằng: việc khai trương Đại lý 3S tại Khánh Hòa sẽ giúp Isuzu Việt Nam đáp ứng kịp thời nhu cầu cũng như mang đến những sản phẩm và dịch vụ hậu mãi & phụ tùng chính hãng với chất lượng tốt nhất cho người dùng tại khu vực miền Trung.

Trong buổi lễ, ông Tsuguo Fukumura đã trao bảng đồng và chính thức công nhận Đại lý Isuzu Quyết Thắng đạt quy chuẩn I-mark Salon. Bằng việc tuân theo những quy chuẩn toàn cầu chuyên nghiệp, mọi hoạt động của hệ thống Đại lý Isuzu toàn quốc luôn hướng đến quyền lợi và sự hài lòng của khách hàng.

Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Cần Thơ cũng có, vắng hoe, lối vào cỏ mọc um tùm, gần cầu Trà Nóc, Q Bình Thủy
Uh. Mình thấy showroom isuzu Cần Thơ nó bèo nhèo sao á.
Nhân viên cũng không nhiệt tình lắm. Hôm trước đi coi xe, mình phải tự mở cửa vào, một lúc sau mới có nhân viên chạy ra hỏi anh xem mẫu nào.
Mình muốn xem nội thất xe thì nhân viên chayh lăng quăng 5p mới tìm thấy chìa khóa.
Mình hỏi xin báo giá và thì hơn 10p sau mới in cho mình báo giá.
Mời mình ngồi uống nước thì lâu lắm mới có nước ra. :(
Mong đem con dmax 2016 về sớm thì chả thấy đâu :(

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Uh. Mình thấy showroom isuzu Cần Thơ nó bèo nhèo sao á.
Nhân viên cũng không nhiệt tình lắm. Hôm trước đi coi xe, mình phải tự mở cửa vào, một lúc sau mới có nhân viên chạy ra hỏi anh xem mẫu nào.
Mình muốn xem nội thất xe thì nhân viên chayh lăng quăng 5p mới tìm thấy chìa khóa.
Mình hỏi xin báo giá và thì hơn 10p sau mới in cho mình báo giá.
Mời mình ngồi uống nước thì lâu lắm mới có nước ra. :(
Mong đem con dmax 2016 về sớm thì chả thấy đâu :(
Em ko tính nói cụ thể như bác sợ người ta bảo dìm hàng. Mà thật sự em bước vào rồi, vắng hoe, nói chung là xe đã bán chậm do thương hiệu kém mà còn như vậy nên bán ế hoài

• Like
Reactions: 22Lúa
Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Mình chưa lê la vào toy cần thơ. Nhưng lê la vào ford cần thơ rồi. Đúng chất chuyên nghiệp.
Mà mấy anh sales toàn mặc ves đen đi giày bóng loáng, trịnh trọng quá cũng không thích.
Chỉ cần ăn mặc lịch sự là đủ, nhưng phải tiếp đón ân cần, có thể không cần cafe, lipton nhưng có lẽ một ly nước lọc mát lạnh là ok.
Sales nên gợi cho khách hàng nói mong muốn của họ, rồi khéo léo giới thiệu dòng xe khách hàng quan tâm.
Ngày nay, đa số người mua xe họ đã lên mạng soi cả tháng rồi, nên sales không cần thao thao bất tuyệt về đặc tính kĩ thuật.

• Like
Reactions: duc_binh_forever
Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Mình chưa lê la vào toy cần thơ. Nhưng lê la vào ford cần thơ rồi. Đúng chất chuyên nghiệp.
Mà mấy anh sales toàn mặc ves đen đi giày bóng loáng, trịnh trọng quá cũng không thích.
Chỉ cần ăn mặc lịch sự là đủ, nhưng phải tiếp đón ân cần, có thể không cần cafe, lipton nhưng có lẽ một ly nước lọc mát lạnh là ok.
Sales nên gợi cho khách hàng nói mong muốn của họ, rồi khéo léo giới thiệu dòng xe khách hàng quan tâm.
Ngày nay, đa số người mua xe họ đã lên mạng soi cả tháng rồi, nên sales không cần thao thao bất tuyệt về đặc tính kĩ thuật.
Trước em cũng từng là khách hàng thân thiết bên Ford CT ( trước đây là SG Ford), mua gần như cùng lúc 2 chiếc mới, Everest và Mondeo. Sau đó đã bán cả 2 vì nhiều lí do nhưng trong lòng vẫn muốn một ngày quay lại với Ford. Nhưng khoảng 2 năm trước em có đc Ford CT mời tham gia Test Drive lái thử chiếc Ecosport lúc mới ra. Qua lái thử thì ko đc mời uống nước, lái xong về cũng ko có 1 cái áo hay bất cứ phần quà lưu niệm gì cả dù nhà em đi cùng lúc 3 người.
Lúc đang cần người đi lái thử cho đủ số lượng Test drive thì mời nhiệt tình lắm, sau đó em mới biết là mấy người bạn em rủ đi cũng ko đc quà gì cả. Dù ko đáng là bao nhưng có thì anh em chúng ta vẫn thích hơn.
Chả bù các hãng khác thì nước nôi, áo mưa, áo thun, dù đi mưa đủ cả

• Like
Reactions: 22Lúa