Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Máy dầu thì các hãng đều có cải tiến, em phải công nhận cái máy 3.0 của Isuzu, nghe thì có vẻ yếu nhưng chạy lại khá tốt, rất bền và tiết kiệm dầu.

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Isuzu máy dầu thì vô đich luôn rồi. Về VN giá ko thay đổi nhiều may ra cạnh tranh đc với e Fortuner.
Máy 1.9 thì sẽ được! Vấn đề là isuzu có thật sự muốn lấn sân tại VN hay ko thôi ...
Cải thiện hậu mãi nữa là isuzu đã có đủ những tiêu chí người VN quan tâm!

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Máy 1.9 thì sẽ được! Vấn đề là isuzu có thật sự muốn lấn sân tại VN hay ko thôi ...
Cải thiện hậu mãi nữa là isuzu đã có đủ những tiêu chí người VN quan tâm!
Cái máy 1.9 đó thì quá yếu, cụ đừng nghĩ rằng máy nhỏ tiết kiệm dầu hơn nhiều đâu, máy yếu quá kéo 1 cái xác nặng như nhau thì còn mệt mỏi hơn.

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
30/7/15
15
4
3
Theo em nghĩ những cái thông số theo lý thuyết đó người sử dụng đâu có dụng cụ gì để biết chính xác đâu. Tốt nhất mấy bác muốn biết mạnh yếu thì cưỡi thực tế em nó rồi đưa ra nhận định. chứ em thấy mấy bác cứ lên so sánh theo mấy cái bảng thông số kỹ thuật đó em e không thực tế ạ! Ví dụ như Volkswagen nó gian lận tiêu chuẩn khí thải đó, người sử dụng có biết nó thải ra bao nhiêu khí so với lý thuyết được đâu ạ!
P/S: Quan điểm cá nhân

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Xe nhìn đẹp phết, hơn hẳn bản đang bán ở VN rồi. Nhưng sao Isuzu ko bán dẫn động 4 bánh ở VN nhỉ khó hiểu thật.

Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
ảnh cố làm cho đẹp trai, nhưng cái logo ko bóp nhỏ lại tí thì kiểu nào nhìn cũng hai lúa à .

• Like
Reactions: xlive