Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Jeep bros Thiên lý đăng trình .

Nay đang tiết Thu Phân , dã cúc vàng hiên cửa , đầy trời mưa giăng lá đổ thật không phải lúc phiếm du , duy các bạn vì ngày đại lễ không ngại ướt mưa Thu . Lòng hăng hái của các Jeeper khiến mình thật cảm động .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
minhchaustudio nói:

Nay đang tiết Thu Phân , dã cúc vàng hiên cửa , đầy trời mưa giăng lá đổ thật không phải lúc phiếm du , duy các bạn vì ngày đại lễ không ngại ướt mưa Thu . Lòng hăng hái của các Jeeper khiến mình thật cảm động .

Huhuhuhu....topic này là...của iem mà! Em đã soạn sẵn...4 trang A4 chuẫn bị đăng bài thì bác giành mất đất...hu hu...Lên UBND TP kiện đòi lại đất mới được!!!

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Lên UBND OS chứ Ỉn

Ỉn nâu nói:
minhchaustudio nói:

Huhuhuhu....topic này là...của iem mà! Em đã soạn sẵn...4 trang A4 chuẫn bị đăng bài thì bác giành mất đất...hu hu...Lên UBND TP kiện đòi lại đất mới được!!!

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Chuyến đi này nếu có Anh Đạt , Anh Ural , Robert Hải nữa thì thật là chuyến đi lịch sử của hội Jeep ; duy chuyện đời hợp tan - dâu bể , bao biến cố sao lường hết được và xin chớ trách sóng Trường Giang .

Sự thật là ngày nay sẽ không còn nhiều người chọn M151 , Cj_x hay UAZ , GAZ cho một hành trình vài ngàn Km vì đơn giản là nó không kinh tế bằng các phương tiện khác như máy bay hay Xe lửa và còn vì những khó khăn tế nhị khác . Nhưng bạn thấy đó Jeep bros Sài Gòn vẫn hăng hái lên đường và làm như không biết những khó khăn gì đang chờ đợi họ .

Đơn giản vì họ là Jeepers!

Tinh thần này chỉ có các anh em Sidecar là có thể so sánh được

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
Brown Gril @ + điện quang Phú @ : Hai bác viết vào đây luôn chứ . Nhật ký hành trình mà cho vào đây đở loãng . Các bác chung tay với em nhé .

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Đùa cho vui mà bác
Được bác Minh Châu chấp bút hành trình thì còn gì bằng
Mỗi lần đọc bài của bác là mỗi lần thích, giọng văn này thời này khó kiếm quá bác ạ. Bây giờ đi đâu cũng toàn nghe nhạc trẻ, rap, hip-hop... cả, không dám nhận định hay dở, tốt xấu... nhưng cá nhân em thì vẫn thích những phong cách cổ điển hay hoài cổ và đậm chất Nam bộ bác ạ.

minhchaustudio nói:
Brown Gril @ + điện quang Phú @ : Hai bác viết vào đây luôn chứ . Nhật ký hành trình mà cho vào đây đở loãng . Các bác chung tay với em nhé .

Hạng B2
21/9/09
250
4
18
Bác minhchaustudio yên tâm, vẫn còn nhiều người trẻ tuổi yêu thích Jeep bác ạ và vì nhiều lý do khác nhau mà họ không thể tham gia một hành trình dài và ý nghĩa như chuyến đi lần này. Như em mặc dù chưa có Jeep và cũng chưa tham gia Hội Jeep nhưng vẫn theo dõi tất cả các bài viết của Hội Jeep và chắc chắn là em sẽ có một con Jeep trong tương lai. Chúc các bác Hội jeep có một chuyến đi thật ý nghĩa.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
HE HE,cái gì không phải của mình thì của ....minhchau rồi ỉn ơi !

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
nokiavietnam8890 nói:
Bác minhchaustudio yên tâm, vẫn còn nhiều người trẻ tuổi yêu thích Jeep bác ạ và vì nhiều lý do khác nhau mà họ không thể tham gia một hành trình dài và ý nghĩa như chuyến đi lần này. Như em mặc dù chưa có Jeep và cũng chưa tham gia Hội Jeep nhưng vẫn theo dõi tất cả các bài viết của Hội Jeep và chắc chắn là em sẽ có một con Jeep trong tương lai. Chúc các bác Hội jeep có một chuyến đi thật ý nghĩa.

Cảm ơn Nokia đã động viên tinh thần cho anh em Jeep Sài Gòn. Bọn em sẽ cập nhật tất cả những thông tin của hành trình cho anh em ở nhà theo dõi. Nhất định chuyến này sẽ thành công anh em ạ!!!