Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Bữa giờ lubu em da gửi anh Phong dâu. Bác inbox em cái dia chỉ, em ship đến chân giường cho bác. Hoặc chiều nay em làm ở nga tư bình phước, bác có chạy ra tduc ới em
Thôi bác Lọ mọ kiếm cơm cứ giữ đó đi, khi nào có dịp em ghé lấy cũng được. Hay sắp tới đợt ship hàng về bác nhét chung vô cái bơm xăng rồi thảy vô chổ nào đó em lấy luôn thể.

• Like
Reactions: Hai1985
Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Em tổng hợp danh sách các bác dky đồ nhé, bác nào thiếu thì dơ tay lên, do các bác dky ngoài này mà ko ném vào hộp thư cho em nên sẽ có thiếu sót.
1. Dây côn : @joliecantho, @khavyots, @goangduchi,@Hai1985, @tucongvien,@trungdaica ( em đặt luôn 8 sợi)
2. Ốp ban lề bánh sơ cua : @thehan,@micraps,@khavyots,@jolie123,@quangag ( 5 cái)
3. Cùi cần số : @thehan,@micraps,@jolie123 ( 3 cái màu xám)
4. Khóa học chưa đồ bên phụ : @micraps
5. Lưới lọc rat : @thehan,@jolie123 (2 bộ)
6. Mốc cua boc nhựa : @joliecantho ( em dat luôn 10 cái)
7.que thăm nhot: trước em dat rất nhiều mà ang joliecantho ảnh ko lên tiếng giờ chịu
8. Chụp bụi thuoc lai: @quangnm : 10 bộ
9. Chăn bùn : cái này ở việt nam bán đầy nên bác nào dky xin vui lòng tự xử
10. Can 10 lít đựng rượu chỗ mở bánh sơ cua : @thehan ( em về luôn 3 cái)
11. Chụp mâm : @joliehappyland : 10 cái
12. Bộ ốp nhựa ghế cho anh @micraps: món này chỉ có màu xám ko có kem nhé.
P/s: Giá từng món thì em ko thể cập nhật dc. Bác nào dky thì chuẩn bị bán thóc là vừa, em nhận tiền mặt ko nhận gạo. Hàng về tới tay em giá nhiêu em thu lại bây nhiêu. Bác nào sợ em chặt chém có thể cancal. Em ko mua bán j ở đây nhé. Trân trọng
Em 5 cái chụp mâm nha bác

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Bơm xăng nặng đô lắm nha bác, phải ứng trước cho bác Phú chứ cái gì cũng order hết Phú đuối nha.
Mà nói trước cái vụ bơm xăng này 50/50 nha bác Phước, có khi hàng về bị lỗi, bơm không hoạt động mặc dù trong hộp mới tinh, em vừa rồi đặt 2 cái, trong đó chỉ có 1 cái xài được, bác chịu chơi thì mới xác nhận nhé
Còn nếu nhát tay thì nên mua ở VN có bảo hành cho chắc
Cái kia Bác thay vô chưa mà biết là nó... xài được :p.

Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Hôm rồi co bác nào muốn vệ sinh gầm. E thấy ông thợ tiện gần nhà e ổng có cây súng bắn cát để vệ sinh đầu lòng, bình xăng con xe máy lâu ngày bị ra ten. Đóng bùn nhớt. Ổng bắn mấy phát nhìn như mới. Mà ko biến bắn lên nước sơn gầm nó tróc sơn ko. Hỏi ổng nói mua 300k hay 400k. Hoạt động tương tự cái tule phun sơn
Bác đem lên em cho bác mượn máy rửa bắn roăng xi măng còn đi, em đem rửa nhà xong tốn chục kg xi măng trắng đi trét lại roăng

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Nhìn Jo thì cao ráo và ...bẹp
Nhưng tính ra, cái khoảng sáng gầm xe nó có 170mm, thấp chủn hà!
Thua rất nhiều xe.....kể cả chiếc Livina = 180mm.....
Thấy cũng lạ ghê!
Khoảng sáng gầm xe là khoảng cách từ điểm thấp nhất của gầm xe đến mặt đất. Xe Jolie thì điểm đó nằm ở chổ cái cục thép đối trọng nằm ở cầu sau. Chỉ có chổ đó thấp 170mm, còn lại 90% gầm xe thì cao hơn nhiều nên chạy ít thấy cạ gầm, xui lắm mới bị cạ chổ yếu điểm đó. Còn Livina nó là body liền khối, toàn bộ gầm nó như 1 mặt phẳng nên dù khoảng sáng gầm là 180mm nhưng đến 90% gầm của nó cao chỉ có... 180mm nên nó dể cạ gầm hơn Jolie.​

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Khoảng sáng gầm xe là khoảng cách từ điểm thấp nhất của gầm xe đến mặt đất. Xe Jolie thì điểm đó nằm ở chổ cái cục thép đối trọng nằm ở cầu sau. Chỉ có chổ đó thấp 170mm, còn lại 90% gầm xe thì cao hơn nhiều nên chạy ít thấy cạ gầm, xui lắm mới bị cạ chổ yếu điểm đó. Còn Livina nó là body liền khối, toàn bộ gầm nó như 1 mặt phẳng nên dù khoảng sáng gầm là 180mm nhưng đến 90% gầm của nó cao chỉ có... 180mm nên nó dể cạ gầm hơn Jolie.​
phải hông đó?:eek::p