Hạng D
21/3/08
4.829
4.311
113
hcm
Nếu bác thấy dài quá thì có quyền không đọc hoặc chỉ đọc chữ đầu và chữ cuối !
Còn bác nói bài này là "coppy ở đâu" thì bác căn cứ vào đâu mà nói như vậy?
Đây là diễn đàn mở và là nơi để mọi người có thể trao đổi, giải trí,...nếu cảm thấy không muốn xem thì bác có thể đi ra cho đỡ mất thời gian vàng bạc của bác.
Xin lỗi vì lại làm mất thời gian của bác để đọc cái "còm" này !
Bài của bác đọc qua em đã biết là bác tự viết và chia sẻ, cảm ơn vì bác đã phải bỏ nhiều thời gian để chia sẻ với mọi người. :3dcuoi:

• Like
Reactions: Huu Pham and F117A
Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
Ma cỏ thì em tin là có và cũng nhiều người như vậy. Nhưng thần tiên thì sao? Có ai thấy chưa, và có không?

Hạng D
5/5/12
1.540
214
63
14
niềm đam mê
Đây là diễn đàn mở và là nơi để mọi người có thể trao đổi, giải trí,...nếu cảm thấy không muốn xem thì bác có thể đi ra cho đỡ mất thời gian vàng bạc của bác.
dạ...em xin rút kinh nghiem

• Like
Reactions: nana30980 and F117A
Hạng B1
10/12/16
63
180
33
31
Dạo này mấy bác kín tiếng thế,chẳng thấy ai kể cái j cả,hehe. Em kể cái này,em k biết có phải là ma không,nhưng có bác nào giải thích giùm em nha.Cách đây 4 hôm,em về nhà chơi. Tối đó em nằm ngủ đến 2h sáng thì ba em bắt đầu nói mớ,ba em nói mớ trên trời dưới đất mà k ai nghe được ổng đang nói cái j nhưng hình như ba em rất sợ hãi cùng lúc đó là con mực nhà em cứ ở bên ngoài sủa miết k thôi,kiểu nó sủa k phải tru nhưng hình như nó thấy đc cái j đó lạ lắm.em thì k nghe được ba em nói mớ nhưng em nghe con mực sủa thì khó chịu quá nên cứ nằm im.Mãi đến 10p sau ba em gào thét lên rồi tỉnh dậy em nghe ba em thét lên mà em đứng cả tim,con mực ở ngoài càng sủa to nữa.Mẹ em thì nghe ba em nói mớ như thế thì sợ gọi dậy ba em sẽ bị mất hồn nên k gọi.Xong mẹ em mới bảo ba em ra la con mực thì ba em mới bước ra k nói j thì con mực im luôn,nó im luôn tới sáng k sủa j cả.Mà nhà em rào chắn hết nha,đảm bảo là k phải là trộm. Mặc dù em k tin lắm,nhưng em nghĩ phải có cái j đó tác động cùng lúc khiến ba em và con mực mất bình tĩnh như thế.

Hạng B2
19/1/14
187
186
43
Em xin kể chuyện em mới gặp tầm 12g45 hôm qua , ma hay k thì em cũng ko bít nữa.
Hôm qua em rời vp tầm 12g hơn do có họp telecon với bên cty mẹ ở Mỹ. Trên đường về đến đoạn Điện Biên Phủ (giua giữa vòng xoay ĐBP và Hàng Xanh, gần Phan Văn Hân F17) thì thấy 1 chú mặc áo màu cháo gà chạy xe đạp trong lane xe hơi. Nếu chuyện vậy thì méo có gì để nói, đoạn ĐBP đó cho phép chạy 70km/h, em phóng tầm 78-80km/h thì qua mặt chú xe đạp cái vèo, khi em lên cầu vượt Hàng Xanh tốc độ xe em chỉ giảm đôi chút còn tầm 65km/h, và em nhìn kính chiếu hậu thì .. ôi định mệnh, chú xe đạp cũng đang lóc cóc leo lên cầu vượt với em, ước lượng cách em tầm 10-15m thôi. Nếu em nhớ k lầm thì tốc độ xe đạp đua cúp Truyền Hình cũng tầm 45km/h là max thì thế éo nào có chuyện lạ lùng vậy, nhưng lúc đó em vẫn chưa nghĩ gì ngoài việc là chắc thằng đó chạy nhanh hay em bị quáng gà.

Xuống cầu vượt dừng đèn đỏ ở Pearl Plaza thì em éo thấy chú xe đạp nữa em cũng ko nghĩ gì. Đèn chuyển xanh em bắn tiếp tầm 70-75km/h, lên đến giữa cầu SG thì em đã vô guồng ~90km/h thì lại thấy bóng dáng quen thuộc ấy phía trước đang hì hụi lên cầu ....ơ định mệnh!!!

Sau đó em đóng thẳng ~100 cây ko dám nhìn lại về tới Cantavil nhà em luôn.

Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
Em xin kể chuyện em mới gặp tầm 12g45 hôm qua , ma hay k thì em cũng ko bít nữa.
Hôm qua em rời vp tầm 12g hơn do có họp telecon với bên cty mẹ ở Mỹ. Trên đường về đến đoạn Điện Biên Phủ (giua giữa vòng xoay ĐBP và Hàng Xanh, gần Phan Văn Hân F17) thì thấy 1 chú mặc áo màu cháo gà chạy xe đạp trong lane xe hơi. Nếu chuyện vậy thì méo có gì để nói, đoạn ĐBP đó cho phép chạy 70km/h, em phóng tầm 78-80km/h thì qua mặt chú xe đạp cái vèo, khi em lên cầu vượt Hàng Xanh tốc độ xe em chỉ giảm đôi chút còn tầm 65km/h, và em nhìn kính chiếu hậu thì .. ôi định mệnh, chú xe đạp cũng đang lóc cóc leo lên cầu vượt với em, ước lượng cách em tầm 10-15m thôi. Nếu em nhớ k lầm thì tốc độ xe đạp đua cúp Truyền Hình cũng tầm 45km/h là max thì thế éo nào có chuyện lạ lùng vậy, nhưng lúc đó em vẫn chưa nghĩ gì ngoài việc là chắc thằng đó chạy nhanh hay em bị quáng gà.

Xuống cầu vượt dừng đèn đỏ ở Pearl Plaza thì em éo thấy chú xe đạp nữa em cũng ko nghĩ gì. Đèn chuyển xanh em bắn tiếp tầm 70-75km/h, lên đến giữa cầu SG thì em đã vô guồng ~90km/h thì lại thấy bóng dáng quen thuộc ấy phía trước đang hì hụi lên cầu ....ơ định mệnh!!!

chắc là bác có duyên với ông ấy nên ổng theo, mua bánh trái hương hoa cúng giao lưu đi bác, vừa mới qua mùng 2 thôi

• Like
Reactions: Huu Pham
Hạng C
22/8/08
668
26.919
93
43
TP.HCM
Bác ơi! Mọi người nói vui thôi, bác đừng giận nhé. Bác có chuyện gì hay thì cứ chia sẻ cùng mnguoi nhé bác!

• Like
Reactions: AndyNg
Hạng D
5/7/16
1.951
13.790
113

nói cho bác yên tâm là max speed của xe đạp cao hơn 45km/h, có khi tới 70-80 thậm chí 90km/h..

dĩ nhiên với 3 điều kiện: đường = hoặc đổ dốc, xe xịn và nài xịn...

thôi thì ông chú đó đang đua cúp lư hương đó mà :)

• Like
Reactions: tucani