Hạng B2
15/8/09
193
1
18
TP HCM
www.otosaigon.com
Các lên kế hoạch 02/09/2012!!!!!!!!!!

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
em đề nghị lến đà lạt đê,ngồi quanh cái lẩu dê giửa cái se lạnh của mưa phùn đà lạt là hết ý

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
CHIEUCUONG nói:
em đề nghị lến đà lạt đê,ngồi quanh cái lẩu dê giửa cái se lạnh của mưa phùn đà lạt là hết ý
Em xin đồng ý cả 2 tay + 2 chân với Bác Cường, gần 30 năm nay em chưa đến Đà Lạt. chính xác là trên 21 năm. nghe đi Đà Lạt em thích quá đi.

Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
độ này nghe được à nghen. Để em rủ bà cả đi chơi một chuyến cho biết chứ từ hồi cưới đến giờ chưa đi "tuần trăng mật" chỉ thấy 2 vợ chồng đi làm vỡ mật. Chắc vậy mà baby chưa chịu chui ra

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
lengquanghuy nói:
độ này nghe được à nghen. Để em rủ bà cả đi chơi một chuyến cho biết chứ từ hồi cưới đến giờ chưa đi "tuần trăng mật" chỉ thấy 2 vợ chồng đi làm vỡ mật. Chắc vậy mà baby chưa chịu chui ra
và nhất định phải làm đúng bài "ngồi quanh cái lẩu dê giửa cái se lạnh của mưa phùn đà lạt" và nhớ câu "một lít không bằng một xị" thì mới đạt được :D:D:D:D:D:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Nhà neo đơn quá, không đi đc.
Nhưng nghe Đà Lạt cũng thú. Tới đó rồi tính. Còn đúng 1 tháng nữa.
Lúc đó bé út nhà em đc 3.5 tháng. Không biết đi đường dài đc không?

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Bac xep ghe sau lai de nguyen cai xe noi vao luon la Ok , be co the ngu tren nguoi me hoac tren xe noi cung dc....chu yeu nhat la ba Ca cua bac co thich du lich hay ko ? neu thich thi co nao cung ok. nhu em, luc di dam cuoi sieu xe thi F1' moi co hon 3t thoi...ko ngu nguyen dem...3h loi dau day di tiep....van vo tu....va hien nay, trong vong 6 ngay ma em da di het Hanoi.... + Ha long (ngu thuyen luon)...ve thi di tiep Lang Son....va nay dang Sapa ....vi thay doi khi hau lien tuc nen ca 2 F1 deu dang bi ho+ so mui....nen ko biet ngay mai co suc di HaKhau ko vi sang nay di tham quan noi o nguoi H'Mong loi bo may km duong doi nui + bac thang....em con tho ko noi noi chi tui nho....va con du dinh sang 4/8 se ve den Hanoi lai di tiep Ha Dong...+ Bac Trang nua la xong ke hoach.....theo em nghi neu Bac + Ba Ca deu mau len rui thi khoi lan tang lam gi nua.....choi luon di Bac

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
tieuho123 nói:
Bac xep ghe sau lai de nguyen cai xe noi vao luon la Ok , be co the ngu tren nguoi me hoac tren xe noi cung dc....chu yeu nhat la ba Ca cua bac co thich du lich hay ko ? neu thich thi co nao cung ok. nhu em, luc di dam cuoi sieu xe thi F1' moi co hon 3t thoi...ko ngu nguyen dem...3h loi dau day di tiep....van vo tu....va hien nay, trong vong 6 ngay ma em da di het Hanoi.... + Ha long (ngu thuyen luon)...ve thi di tiep Lang Son....va nay dang Sapa ....vi thay doi khi hau lien tuc nen ca 2 F1 deu dang bi ho+ so mui....nen ko biet ngay mai co suc di HaKhau ko vi sang nay di tham quan noi o nguoi H'Mong loi bo may km duong doi nui + bac thang....em con tho ko noi noi chi tui nho....va con du dinh sang 4/8 se ve den Hanoi lai di tiep Ha Dong...+ Bac Trang nua la xong ke hoach.....theo em nghi neu Bac + Ba Ca deu mau len rui thi <span style=""color: #ff0000;"">khoi lan tang lam gi nua.....choi luon di</span> Bac
<h2><span style=""color: #000000;"">"Anh oi! Ba ma em khong co nha, em dang coi quan, den ngay di anh, muon lam roi. Tien the mua bao moi nhe, o nha toan la bao cu… ma thoi khong can mua bao dau, em vua mat kinh roi, khong nhin duoc nua anh oi, den ngay di… muon lam roi...khoi lan tang lam gi nua.....choi luon di". :D:D:D</span></h2>

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Dịch ngay kẻo bị mod xóa:
"Anh ơi! Ba má em không có nhà, em đang coi quán, đến ngay đi anh, muộn lắm rồi. Tiện thể mua báo mới nhé, ở nhà toàn là báo cũ... mà thôi không cần mua báo đâu, em vừa mất kính rồi, không nhìn được nữa anh ơi, đến ngay đi... muộn lắm rồi... tiếp theo hỏi bác tieuho123 nhé!!!"