Hạng D
23/6/13
1.885
4.889
113
Chào các bác,

Em k biết hiện nay có kênh rao nào tốt tốt xíu không em muốn tham khảo,
Em thử rao batdongsan.com.vn 2 hôm nay tin VIP 500k nhưng số ng view có 20 người trong khi chotot và muaban.net giá rẽ nhưng thì rất đông ng coi tầm 400 ng coi trỡ lên. Xem ra batdongsan.com.vn là phí tiền vô ích.
Kênh web nào rao mua bán bds tốt hiện nay ?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/8/18
0
3
43
Chào các bác,

Em k biết hiện nay có kênh rao nào tốt tốt xíu không em muốn tham khảo,
Em thử rao batdongsan.com.vn 2 hôm nay tin VIP 500k nhưng số ng view có 20 người trong khi chotot và muaban.net giá rẽ nhưng thì rất đông ng coi tầm 400 ng coi trỡ lên. Xem ra batdongsan.com.vn là phí tiền vô ích.
Em sale thì kênh web đối với em chotot.vn là tốt nhất. BDS.com.vn nay hết thời rồi

Hạng B2
7/9/17
222
860
113
Muaban dot net. Trang này hiệu quả nhất, lượng view khá lớn, nhất là khi mua vị trí vip.
Còn batdongsan giờ lượt view quá thấp. Rao tin trên này kể cả mua vị trí vip mà mỗi ngày cũng chỉ hơn chục lượt xem. Không hiệu quả.
Một kênh hiệu quả nữa là FB. Cứ join vào các group bds rồi post tin lên, rất hiệu quả.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
batdongsan...., alonhadat là hai trang bá dơ nhất trong các trang rao...
Mịa nó. Cũng tại nó ăn tham nhận nhiều tin rao những tay cò lừa đảo quảng cáo kiểu tào lao nhiều quá nên riết thiên hạ éo có thèm vào coi nữa mất thêm thời gian...
Đó cũng là bài học đích đáng, cái giá phải trả cho cái tội ăn tham tin rao tào lao bá dơ cũng đăng hà rầm được, trong đó giờ đa số toàn là cò lừa đảo thì ma nào mà thèm vào coi nữa. Càng ngày càng quá đáng. Cho nó chết luôn đi !!!

Hạng D
14/8/17
1.046
1.457
113
42
Tạo website chuyên sản phẩm cho một khu vực cụ thể. Đẩy quảng cáo tìm kiếm và hiện thị Google adwords, kết hợp zalo.