Thảo Luật Chung Siêu phẩm khu Nam - Kenton Node

Hạng D
26/9/09
1.964
6.054
113
Anh này làm ăn với tốc độ làm em cũng lên tim với ảnh, cầu cho ảnh kịp chuyến tàu hoàng hôn :3dcuoigif:

• Like
Reactions: dangdd
Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
Cá nhân cá tính quá cũng khổ, đi ngang thấy một đống cây bonsai đôi lúc lại thấy nó quê quê sao á. Làm dự án hay trang trí vườn nhà không biết nữa ???

Tập Lái
25/8/13
16
21
3
Cái khó của em kenton là ra không đúng thời điểm.
Với tầm giá trên 40 khách hàng có quá nhiều lựa chọn:
- Vinhome Central Park: thương hiệu quá tốt, giao nhà full nội thất hoàn thiện, đầy đủ trường học, bệnh viện.. Trong quy hoạch kenton cũng có trường , bệnh viện.. nhưng để hình thành và quản lý cả hệ thống như Vin thì Kenton còn phải cố dài dài, không biết có đắp chiếu tiếp không, hoặc kêu gọi đầu tư từ những nhà đầu tư khác thì lại không kiểm soát được chất lượng và giá thành dịch vụ như bên Vin. Nội thất của Vin cũng thuộc loại top 1 của VN bây h, tất nhiên là chưa thể so với Sala, Nassim nhưng so với mặt bằng chung của VN thì là loại top 1 => giá trị sống lớn
Sala: quy hoạch cả khu thủ thiêm rộng lớn, tương lai là trung tâm của thành phố, nội thất xịn khỏi bàn. Và quan trọng nhất là các công trình công của thành phố đều dồn tiền về thủ thiêm => giá trị gia tăng
Phú Mỹ Hưng: điển hình là Middle Town. Khu đô thị đáng sống nhất Việt Nam ở thời hiện tại, Kenton cũng là mong hưởng sái PMH để tăng giá trị. Lợi thế cộng đồng người nước ngoài như Hàn, Nhật, .. nên giá trị cho thuê ngang ngửa Thảo Điền và chung cư cao cấp quận 1. => Giá trị thanh khoản tốt.
Vì vậy Kenton dẫu sao vẫn là đàn em, cứ set giá tầm 35-36 đảm bảo hàng thanh khoản tốt, thu hồi vốn nhanh. tạo tên tuổi đặng còn triển khai em Evergreen với bến du thuyền và sòng bạc ;) Kiêu căng quá để lỡ sóng thì lại phải chờ Mummy return part 2 ;)
Còn như bác nào nói ở trên kết cấu chống ngập chống động đất... thì cũng đnags quý, đủ biết CĐT chôn rất nhiều tiền vào những chỗ không nhìn thấy được. Thế nhưng, lại nhưng.. VN chưa bị tai nạn thảm khốc bao giờ nên điếc thì chả sợ súng đâu, nói rì đến việc đi mua áo chống đạn.
Mà cũng có mấy người miền tây đủ điều kiện ở CCCC. Họ sang HQ lấy chồng cơ ;)
Mình người miền Tây , cụ thể là ơ CT mà nghe bác nói câu " Mà cũng có mấy người miền tây đủ điều kiện ở CCCC." nghe có ve khi dễ ngươi ta quá vậy bác. Nói cho bác tin hay không thì mặc bác và cũng o phải khoe khoang gì ở đây, mình vừa đầu tư 3 căn bên dự án SSR của PMH tổng cộng đến nay là 9 căn rồi. Bác đầu tư được mấy căn rồi ? Mình vẫn thích phân tích của bác nhưng có dùng từ xin bác chú y lại.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Cái khó của em kenton là ra không đúng thời điểm.
Với tầm giá trên 40 khách hàng có quá nhiều lựa chọn:
- Vinhome Central Park: thương hiệu quá tốt, giao nhà full nội thất hoàn thiện, đầy đủ trường học, bệnh viện.. Trong quy hoạch kenton cũng có trường , bệnh viện.. nhưng để hình thành và quản lý cả hệ thống như Vin thì Kenton còn phải cố dài dài, không biết có đắp chiếu tiếp không, hoặc kêu gọi đầu tư từ những nhà đầu tư khác thì lại không kiểm soát được chất lượng và giá thành dịch vụ như bên Vin. Nội thất của Vin cũng thuộc loại top 1 của VN bây h, tất nhiên là chưa thể so với Sala, Nassim nhưng so với mặt bằng chung của VN thì là loại top 1 => giá trị sống lớn
Sala: quy hoạch cả khu thủ thiêm rộng lớn, tương lai là trung tâm của thành phố, nội thất xịn khỏi bàn. Và quan trọng nhất là các công trình công của thành phố đều dồn tiền về thủ thiêm => giá trị gia tăng
Phú Mỹ Hưng: điển hình là Middle Town. Khu đô thị đáng sống nhất Việt Nam ở thời hiện tại, Kenton cũng là mong hưởng sái PMH để tăng giá trị. Lợi thế cộng đồng người nước ngoài như Hàn, Nhật, .. nên giá trị cho thuê ngang ngửa Thảo Điền và chung cư cao cấp quận 1. => Giá trị thanh khoản tốt.
Vì vậy Kenton dẫu sao vẫn là đàn em, cứ set giá tầm 35-36 đảm bảo hàng thanh khoản tốt, thu hồi vốn nhanh. tạo tên tuổi đặng còn triển khai em Evergreen với bến du thuyền và sòng bạc ;) Kiêu căng quá để lỡ sóng thì lại phải chờ Mummy return part 2 ;)
Còn như bác nào nói ở trên kết cấu chống ngập chống động đất... thì cũng đnags quý, đủ biết CĐT chôn rất nhiều tiền vào những chỗ không nhìn thấy được. Thế nhưng, lại nhưng.. VN chưa bị tai nạn thảm khốc bao giờ nên điếc thì chả sợ súng đâu, nói rì đến việc đi mua áo chống đạn.
Mà cũng có mấy người miền tây đủ điều kiện ở CCCC. Họ sang HQ lấy chồng cơ ;)
Bác phân tích hay, nhưng bác cẩn thận lời nói dùm, em cũng dân miền tây nè, cụ thể cà mau, dù ko giàu gì nhưng nhà em cũng có 1 căn để ở khu tên lửa, 2 căn đầu tư của nô, bác em mua 1 căn bên samland giai việt 2 tỷ 7 (ko phải đầu tư để khi nào lên sg khỏi ở ks, giờ dự định mua thêm 1 căn Giai Viet central để bảo toàn vốn mà Quốc Cường đang triển khai block mặt tiền Tạ Quang Bửu nhưng em cản khuyên đừng mua của QCGL, ko giúp mẹ con nó lấy tiền mua siêu xe), bạn em ở cm đa số đều có 1 căn nhà hẻm khu quận 5 hoặc 11 hay cc để khi lên sg có chỗ để ở. Thời đi học, bồ cũ em ở Bạc Liêu mà gia đình mua cho 1 căn nhà khu tạ quang bửu q8 (nhà liền kề xây sẵn do Resco 8 làm chủ đầu tư khu TQB 1 trệt 3 lầu) để đi học, dù nhà ở quê chỉ làm đồ sắt bình thường, lúc đó nghe nói giá 4 tỷ năm 2006, ko rõ lắm. Thời buổi này bác nghĩ chỉ dân tp hay dạng người như bác mới đủ tiền mua cccc hả?

Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
Các bác nhạy cảm quá ah, nói miền Tây có mấy người ý là nói chung vậy thôi. Các bác mua nhiều thế thì thuộc tầng lớp ' mấy người mua nổi rồi đó mà ' ;) .