Tập Lái
8/2/18
27
3
3
43
Em có con xe Innova V 2018, muốn sử dụng điện thoại iphone kết nối với màn hình DVD của xe để làm chức năng dẫn đường, CCCM cho em xin ít lời khuyên ah. Em cảm ơn nhiều

Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Em có con xe Innova V 2018, muốn sử dụng điện thoại iphone kết nối với màn hình DVD của xe để làm chức năng dẫn đường, CCCM cho em xin ít lời khuyên ah. Em cảm ơn nhiều
hình như đầu DVD (nguyên bản) của Innova không hỗ trợ Android Auto hoặc Apple Carplay thì phải

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
hình như đầu DVD (nguyên bản) của Innova không hỗ trợ Android Auto hoặc Apple Carplay thì phải
Chính xác.
Muốn dẫn đường thì để đt tự dẫn đưa ra màn hình chi pác

Tập Lái
8/2/18
27
3
3
43
Màn hình xe ko có sẵn Vietmap hả bác
không có sẵn bác ui, nếu có thì cần gì đt nữa. Không có GPS lun, thay vì bắt thêm VIetmap, em muốn sử dụng PM Here trên đt để dẫn đường tốt hơn

Tập Lái
26/2/18
42
31
18
44
===
Theo em xe bác có cổng HDMI in, bác dùng điện thoại nối vô cổng này,
Bác mở map trên điện thoại, nó chiếu lên màn hình lớn. (2 cái cùng chạy) chắc là ổn.

• Like
Reactions: jimmyduy
Tập Lái
8/2/18
27
3
3
43
===
Theo em xe bác có cổng HDMI in, bác dùng điện thoại nối vô cổng này,
Bác mở map trên điện thoại, nó chiếu lên màn hình lớn. (2 cái cùng chạy) chắc là ổn.
Em sẽ thử nhưng 1 đầu HDMI vào DVD xe, còn đầu kia mình cần có đầu kết nối đt, dây kiểu này cũng hơi khó tìm bác ah

Tập Lái
26/2/18
42
31
18
44
Em sẽ thử nhưng 1 đầu HDMI vào DVD xe, còn đầu kia mình cần có đầu kết nối đt, dây kiểu này cũng hơi khó tìm bác ah

Còn tùy vào máy điện thoại của bác nữa. Bác chọn cho đúng.

• Like
Reactions: jimmyduy