Status
Không mở trả lời sau này.
cas
Tập Lái
25/6/08
16
1
3
Re: RE: Kết quả kiểm tra thông số một số loại film cách nhiệt!

sắp đến hè rồi, em cũng muốn dán film nhưng chả thấy các bác khuyến nghị nên dùng loại nào hiện đang sẵn có ở thị trường cả...bác chủ thớt cho cái kết luận đi dù em đã đọc 3 điểm bác nêu trên rồi nhưng muốn có khuyến nghị cụ thể hơn...

Tập Lái
27/2/07
46
0
6
35
SG

em không hiểu tại sao đến bây giờ mà em vẫn bị phạt về cái tội dán kiếng???
cãi lại nó không ký biên bản thì nó xé biên bản đưa mình và cầm bằng lái chạy luôn
lúc lên đóng phạt thì thấy nó dùng kim kẹp kẹp 1 tờ giấy nhỏ vô biên bản "Chống Người Thi Hành Công Vụ"

Hạng D
8/9/07
3.995
275
83
52

@All:Các Bác cho em hỏi cái này với: em thấy thông số 3 M ghi bằng tiếng anh, ví dụ như sau:
Mã Sản Phẩm: CS 20 
Thông số kỹ thuật : 
39% Total solar energy rejected 
57% Glare reduction
26% Heat reduction
99% UV reduction
38% Visible light transmission
6% Visible light reflected

Bác nào rành tiếng Anh dịch nôm cho em hiểu với?

Hạng B2
25/2/09
172
0
0

anhtuan88 nói:
cãi lại nó không ký biên bản thì nó xé biên bản đưa mình và cầm bằng lái chạy luôn
lúc lên đóng phạt thì thấy nó dùng kim kẹp kẹp 1 tờ giấy nhỏ vô biên bản "Chống Người Thi Hành Công Vụ"

Nếu không phạt được bác tội dán kiếng, xxx sẽ phạt bác tội đóng cửa kiếng khi chạy. Chỉ riêng việc họ không dám viết thẳng vào biên bản mà chỉ dùng tờ giấy nhỏ gim bên cạnh cũng chứng tỏ điều đó!! He he....

Bác nào thạo về luật lá bổ dưỡng cho anh em đi. Phạt tội dán kiếng là theo điều khoản nào?

Tập Lái
20/12/07
35
1
0
Ha Long

Cảnh sát giao thông chỉ được dừng xe khi xe đang tham gia giao thông có dấu hiệu vi phạm luật an toàn giao thông. Vậy bác dán phim gì mà từ xa cảnh sát đã thấy và...
Theo em người đã tư vần cho bác dán phim để rồi bác bị phạt thì phải chịu trách nhiệm liên đới, trừ khi đây là lựa chon của bác.
Những nhà phân phối, lắp đặt phim cách nhiệt có tính chuyên nghiệp luôn coi trọng đến vấn đề an toàn cho thượng đế của mình để tồn tại bền vững.
Mách nhỏ các bác rằng khi lựa chọn phim cho kính xe của mình, các bác nên yêu cầu các nhà phân phối test phim, cung cấp đầy đủ thông số kỹ thuật của phim cũng như giá trị sử dụng cho phù hợp với mục đích sử dụng của mình để tránh bị TIỀN MẤT MÀ TẬT KHÔNG THA.

anhtuan88 nói:

Tập Lái
6/6/07
36
0
6
Re:Kết quả kiểm tra thông số một số loại film cách nhiệt!

Em mới tậu 1 e maz chưa dán kính, lên đây tham khảo thì đọc hết từng câu từng chữ mà vẫn chưa biết dán kính loại nào??. Mong các bác cho kết luận cuối cùng để mọi người tham khảo. Tks

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.593
88.867
113
Re:Kết quả kiểm tra thông số một số loại film cách nhiệt!

Các bác tham khảo kết quả cuộc thử nghiệm mới hơn này để có được quyết định phù hợp nhé![link=http://www.otosaigon.com/forum/m1164815.aspx]
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1164815.aspx[/link][/link]

• Like
Reactions: Anna_16783
Status
Không mở trả lời sau này.